Bạn có phải là nhà phát triển của BedWars [📦NEW ITEM SKINS!]? Xác nhận quyền sở hữu để mở khóa lịch sử người chơi và công cụ cho nhà sáng tạo.

Xác nhận trải nghiệm của bạn →
Ảnh minh hoạ BedWars [📦NEW ITEM SKINS!]

BedWars [📦NEW ITEM SKINS!]

Chơi BedWars [📦NEW ITEM SKINS!] ngayTheo dõi
bởi Easy.gg27,193 đang chơi11,709,890,848 lượt truy cập4,616,637 lượt yêu thíchFighting
39,704Đỉnh 24 giờ
13.6 phútPhiên trung bình

BedWars [📦NEW ITEM SKINS!] trong cơ sở dữ liệu RBLXDB

#48Xếp hạng RBLXDB theo người chơi
#4trong Battlegrounds & Fighting (trong 157)
5.3 nămtuổi
Hôm naycập nhật lần cuối
6,026,707lượt truy cập mỗi ngày kể từ khi ra mắt
0.4lượt yêu thích trên 1.000 lượt truy cập

Hoạt động cập nhật

32 bản cập nhật trong 35 ngày chúng tôi theo dõi · 2026-08-29

ID game

ID universe
2619619496
ID place
6872265039

Vào server BedWars [📦NEW ITEM SKINS!]

Server công khai đang hoạt động, lấy thẳng từ Roblox. Nhấn Vào để nhảy đúng vào server đó — bạn cần đăng nhập Roblox trên trình duyệt này.

BedWars [📦NEW ITEM SKINS!] đang thế nào

82% người chơi thích game này2,472,978 thích · 532,626 không thích
10 server công khai đã lấy mẫuđầy 56%~84 ms ping trung vị

10 server công khai chúng tôi lấy mẫu đang chứa 226 người chơi trên 400 chỗ — đầy 56%. Server đầy cỡ này vào trận rất nhanh, nhưng khó rơi vào cùng một server với bạn bè hơn.

Xu hướng người chơi

25,989 người chơi · 20:00 UTC (số liệu mới nhất)
21:0020:00

28 lần ghi nhận mỗi giờ. Dao động từ 14,221 đến 39,704 người chơi — chênh lệch 179.2%. Trục bắt đầu từ 11.2K, không phải 0, để thấy được thay đổi; hãy đọc số liệu thay vì độ dốc của đường.

Từ 2026-08-17, các lần ghi nhận của chúng tôi đi từ 35,881 lên 25,989 người chơi cùng lúc — giảm 9,892 (-28%) qua 966 lần đo, sáu tiếng một lần.

Về BedWars [📦NEW ITEM SKINS!]

🔥🔥 Updates are every FRIDAY at 3:00pm PDT, 6:00pm EDT 🔥🔥 🎮 Dive into over 10+ thrilling modes like Bed Wars, Lucky Block, SkyWars, Infected, and more! ✨ Explore and craft your own games in Creative mode with optional scripting support! Let your imagination run wild! 👋 HOW TO PLAY Bed Wars: 📡 Press the "Play" button in the Lobby to find a game 🛌 Protect your bed. Once it's gone, you can no longer respawn! 💎 Gather resources to purchase items and team upgrades 🏹 Destroy enemy beds and eliminate players to win the game! 🖥️ PC CONTROLS: Hotkeys are customizable in settings [Shift]: Sprint [E]: Open Inventory [H]: Drop item [G]: Ping [TAB]: Open scoreboard [Ctrl]: Lock camera [T]: Use Emote Wheel [F1]: Toggle picture mode 📱MOBILE CONTROLS Button position & sizing is customizable in settings ✌️ Easy

Link chính thức của BedWars [📦NEW ITEM SKINS!]

Lấy thẳng từ trang của chính nhà phát triển — code và tin cập nhật thường xuất hiện ở đó trước.

BedWars [📦NEW ITEM SKINS!] bán những gì

  • Trixie Kit399 R$
  • Skoll Kit399 R$
  • Grove KitUnlocks the Grove Kit399 R$
  • Uma KitUnlocks the Uma Kit399 R$
  • Void Knight KitUnlocks the Void Knight Kit399 R$
  • Hephaestus KitUnlocks the Hephaestus Kit399 R$
  • Nyoka KitUnlocks the Nyoka kit399 R$
  • Styx KitUnlocks the Styx kit399 R$
  • Bekzat KitUnlocks the Bekzat Kit399 R$
  • Agni KitUnlocks the Agni Kit399 R$
  • Arachne KitThe Spider Queen uses web bridges to traverse the map and can summon spiderlings from her webs to attack enemies. Enemies are slowed if they run into her webs.399 R$
  • Death Adder Kit🔮 Death Adder, the Sorcerer - The mysterious leader of the Assassin’s Guild harnesses the power of alchemy crystals to rain explosive comets upon her enemies.399 R$

12 trong số 27 game pass mà BedWars [📦NEW ITEM SKINS!] đang bán, mới nhất trước. Roblox lấy 30% mỗi lượt bán, nên một pass giá 399 R$ để lại cho nhà phát triển khoảng 279 R$.

Cách lấy mọi huy hiệu trong BedWars [📦NEW ITEM SKINS!]

  • Be Victorious on Minigame MountainSummit Minigame Mountain and defeat the boss at the top! Active during Winter Events when Minigame Mountain is enabled.
  • ChampionWin a Royale gamemode variant Valid Queues: - Bed Royale (Squads/Doubles)
  • The Hunt - BedWarsThis badge was earned by completing ??? for The Hunt: First Edition.
  • Roblox Classic Event - Token 1Defeat Wave 3 in Penguin Survival
  • Roblox Classic Event - Tix 1Find Tix in Lobby

Tên và mô tả huy hiệu lấy từ API Roblox; tỉ lệ đạt được trực tiếp không khả dụng lúc trang này được tạo.

Câu hỏi về BedWars [📦NEW ITEM SKINS!]

Có bao nhiêu người chơi BedWars [📦NEW ITEM SKINS!]?

Ngay lúc này BedWars [📦NEW ITEM SKINS!] có 27,193 người chơi trong game, với tổng 11,709,890,848 lượt truy cập từ trước đến nay. Bộ đếm trên trang này tự cập nhật từ bảng xếp hạng Roblox.

ID game của BedWars [📦NEW ITEM SKINS!] là gì?

ID universe là 2619619496 và ID place là 6872265039. ID place là thứ vào thẳng game; ID universe là thứ các API và công cụ dùng.

Nhập code trong BedWars [📦NEW ITEM SKINS!] thế nào?

Tìm nút code, cửa hàng hoặc biểu tượng chim Twitter trong menu game, dán code thật chính xác rồi xác nhận. Code trên trang này lấy từ chính bản cập nhật của game và tự chuyển thành hết hạn khi nhà phát triển gỡ đi.

Huy hiệu trong BedWars [📦NEW ITEM SKINS!] còn lấy được không?

Danh sách huy hiệu lấy thẳng từ API Roblox, nên mọi thứ hiển thị bên dưới đều có thật trong game — dù một số bị khoá theo sự kiện hoặc đã bị nhà phát triển ngừng. Phần mô tả huy hiệu thường nói rõ cách lấy.

BedWars [📦NEW ITEM SKINS!] player reviews

No player reviews yet. Be the first.

Player reviews load in a moment…

Games like BedWars [📦NEW ITEM SKINS!]

Picked by what these games actually are — the kind of game, the studio behind it and how busy it is — not by Roblox’s genre label.

Số người chơi và huy hiệu tự cập nhật qua API Roblox. Trong lúc chơi BedWars [📦NEW ITEM SKINS!], lấy luôn một ID nhạc còn hoạt động cho boombox của bạn hoặc xem thêm game đang hot.

Thêm game đang hot → · ID nhạc cho boombox của bạn →