Bạn có phải là nhà phát triển của Bloxrooms [Beta]? Xác nhận quyền sở hữu để mở khóa lịch sử người chơi và công cụ cho nhà sáng tạo.

Xác nhận trải nghiệm của bạn →
Ảnh minh hoạ Bloxrooms [Beta]

Bloxrooms [Beta]

Chơi Bloxrooms [Beta] ngayTheo dõi
bởi Bloxrooms Corporation688 đang chơi2,286,530 lượt truy cập76,013 lượt yêu thíchAll
9.6 phútPhiên trung bình

Bloxrooms [Beta] trong cơ sở dữ liệu RBLXDB

#1,060Xếp hạng RBLXDB theo người chơi
#864trong Exploration (trong 17)
52 ngàytuổi
7dcập nhật lần cuối
43,972lượt truy cập mỗi ngày kể từ khi ra mắt
33.2lượt yêu thích trên 1.000 lượt truy cập

ID game

ID universe
10605173611
ID place
127943464865693

Vào server Bloxrooms [Beta]

Server công khai đang hoạt động, lấy thẳng từ Roblox. Nhấn Vào để nhảy đúng vào server đó — bạn cần đăng nhập Roblox trên trình duyệt này.

Bloxrooms [Beta] đang thế nào

84% người chơi thích game này13,500 thích · 2,571 không thích

Xu hướng người chơi

382 người chơi · 21:00 UTC (số liệu mới nhất)
22:0021:00

24 lần ghi nhận mỗi giờ. Dao động từ 191 đến 506 người chơi — chênh lệch 164.9%. Trục bắt đầu từ 153, không phải 0, để thấy được thay đổi; hãy đọc số liệu thay vì độ dốc của đường. Các khoảng dài hơn sẽ mở khi có thêm dữ liệu: hiện có 15.1 ngày.

Từ 2026-09-05, các lần ghi nhận của chúng tôi đi từ 1,882 lên 382 người chơi cùng lúc — giảm 1,500 (-80%) qua 392 lần đo, sáu tiếng một lần.

Về Bloxrooms [Beta]

⚠️ BETA ⚠️ Endless rooms. Familiar places. Nothing is quite right. Bloxrooms takes the games you think you remember and twists them into something that was never supposed to exist. Explore endless levels, uncover strange artifacts, and survive entities that don't follow the rules you thought you knew. The deeper you go, the more reality starts to fall apart. Every room feels familiar—but never exactly how you remember it. 🗺️ Explore Misremembered Levels Discover corrupted areas inspired by games that feel strangely familiar. 👁️ Survive the Unknown Watch for entities, study their behavior, and know when to run—or hide. 💎 Scavenge for Artifacts Search each level for valuable artifacts and bring them back for cash. 🛠️ Upgrade Your Gear Use your earnings to improve your equipment and push deeper into the rooms. Map Inspo- Starterplace by T0minus tags(ignore): backrooms, liminal, horror, uncanny, entity, creature, kane pixels, exploration, adventure, survival, nostalgia,scary

Link chính thức của Bloxrooms [Beta]

Lấy thẳng từ trang của chính nhà phát triển — code và tin cập nhật thường xuất hiện ở đó trước.

Bloxrooms [Beta] bán những gì

  • Chalk GearUnlocks the chalk gear that allows you to write on walls within the bloxrooms.79 R$
  • Flashlight +Flashlight is brighter & longer ranged79 R$
  • Stamina +Double stamina when sprinting!99 R$
  • Sprint +Allows you to sprint faster99 R$
  • Push Gear!Push other players!199 R$
  • Explorer +Includes: - Sprint + - Stamina + - Flashlight +199 R$
  • Gear +Includes: - Artifact Compass Gear - Entity Alert Gear - Chalk Gear249 R$
  • Release Bundle [LIMITED TIME]Includes: - Trowel Gear - Speed Coil Gear - $2000 Cash399 R$
  • Troll Panel*FOR PRIVATE SERVERS ONLY* Includes: - Spawn Entities - Player Commands - Building Tools - Weapons + More499 R$
  • Fast TravelAllows you to travel to discovered places via index by a click of a button.899 R$
  • Hoverboard BundleIncludes -Hoverboard -5k In Game Cash1,800 R$

Toàn bộ game pass mà Bloxrooms [Beta] đang bán. Roblox lấy 30% mỗi lượt bán, nên một pass giá 1,800 R$ để lại cho nhà phát triển khoảng 1,260 R$.

Cách lấy mọi huy hiệu trong Bloxrooms [Beta]

  • CuriousThần thoại · dưới 0,1%
  • Fully GearedThần thoại · dưới 0,1%
  • Meet A DeveloperHiếm · 0.20%
  • Artifact CollectorHiếm · 0.50%
  • First BloodPhổ biến · 19.6%
  • SurvivorPhổ biến · 53.5%
  • Welcome to the BloxroomsPhổ biến · 97.4%

Hiếm nhất trước — phần trăm là tỉ lệ người chơi đã đạt được mỗi huy hiệu, lấy thẳng từ Roblox. Bất cứ mức nào hiếm hơn một phần mười của một phần trăm đều ghi là "dưới 0,1%", vì đó là ngưỡng Roblox ngừng đếm.

Câu hỏi về Bloxrooms [Beta]

Có bao nhiêu người chơi Bloxrooms [Beta]?

Ngay lúc này Bloxrooms [Beta] có 688 người chơi trong game, với tổng 2,286,530 lượt truy cập từ trước đến nay. Bộ đếm trên trang này tự cập nhật từ bảng xếp hạng Roblox.

ID game của Bloxrooms [Beta] là gì?

ID universe là 10605173611 và ID place là 127943464865693. ID place là thứ vào thẳng game; ID universe là thứ các API và công cụ dùng.

Nhập code trong Bloxrooms [Beta] thế nào?

Tìm nút code, cửa hàng hoặc biểu tượng chim Twitter trong menu game, dán code thật chính xác rồi xác nhận. Code trên trang này lấy từ chính bản cập nhật của game và tự chuyển thành hết hạn khi nhà phát triển gỡ đi.

Huy hiệu trong Bloxrooms [Beta] còn lấy được không?

Danh sách huy hiệu lấy thẳng từ API Roblox, nên mọi thứ hiển thị bên dưới đều có thật trong game — dù một số bị khoá theo sự kiện hoặc đã bị nhà phát triển ngừng. Phần mô tả huy hiệu thường nói rõ cách lấy.

Bloxrooms [Beta] player reviews

No player reviews yet. Be the first.

Player reviews load in a moment…

Game hot khác

Số người chơi và huy hiệu tự cập nhật qua API Roblox. Trong lúc chơi Bloxrooms [Beta], lấy luôn một ID nhạc còn hoạt động cho boombox của bạn hoặc xem thêm game đang hot.

Thêm game đang hot → · ID nhạc cho boombox của bạn →