Bạn có phải là nhà phát triển của [FIXES] Ryujin? Xác nhận quyền sở hữu để mở khóa lịch sử người chơi và công cụ cho nhà sáng tạo.

Xác nhận trải nghiệm của bạn →
Biểu tượng game [FIXES] Ryujin trên Roblox

[FIXES] Ryujin

Chơi [FIXES] Ryujin ngayTheo dõi
bởi Martial Ascension3,929 đang chơi25,237,154 lượt truy cập97,709 lượt yêu thíchAll
4,326Đỉnh 24 giờ
41.8 phútPhiên trung bình

[FIXES] Ryujin trong cơ sở dữ liệu RBLXDB

#376Xếp hạng RBLXDB theo người chơi
#303trong Battlegrounds & Fighting (trong 159)
2.1 nămtuổi
Hôm naycập nhật lần cuối
32,564lượt truy cập mỗi ngày kể từ khi ra mắt
3.9lượt yêu thích trên 1.000 lượt truy cập

Hoạt động cập nhật

123 bản cập nhật trong 36 ngày chúng tôi theo dõi · 2026-08-31

ID game

ID universe
6385532960
ID place
18852831741

Vào server [FIXES] Ryujin

Server công khai đang hoạt động, lấy thẳng từ Roblox. Nhấn Vào để nhảy đúng vào server đó — bạn cần đăng nhập Roblox trên trình duyệt này.

[FIXES] Ryujin đang thế nào

94% người chơi thích game này48,300 thích · 2,925 không thích
10 server công khai đã lấy mẫuđầy 100%~69 ms ping trung vị

10 server công khai chúng tôi lấy mẫu đang chứa 320 người chơi trên 320 chỗ — đầy 100%. Server đầy cỡ này vào trận rất nhanh, nhưng khó rơi vào cùng một server với bạn bè hơn.

Xu hướng người chơi

4,055 người chơi · 05:00 UTC (số liệu mới nhất)
06:0005:00

28 lần ghi nhận mỗi giờ. Dao động từ 3,911 đến 4,326 người chơi — chênh lệch 10.6%. Trục bắt đầu từ 3,861, không phải 0, để thấy được thay đổi; hãy đọc số liệu thay vì độ dốc của đường.

Từ 2026-08-17, các lần ghi nhận của chúng tôi đi từ 7,482 lên 4,055 người chơi cùng lúc — giảm 3,427 (-46%) qua 933 lần đo, sáu tiếng một lần.

Về [FIXES] Ryujin

Ryujin is based on various martial art comics. Whether you climb up to the top or give up on your path relies on your determination. If you wish to see change logs, view upcoming updates, or interact with the community, join the game's server in the Social Links below. To view the keybinds open up the settings. You can change keybinds as you like to fit your needs. Mobile players can move the button's layout in settings as well. To Get Access to the game, buy the generation gamepass and join the server and make a ticket. Developers: TwisterDaark - Lead Developer / Scripter arshad145 - Scripter gabriel312123 - Builder ItzReinx - UI Artist Keksuya, Keshalith, Nitro_IV - VFX Artist TheSillyGoose_34 - SFXs Artist WeirdBirbo - Balancing, Trello, Game Director

Link chính thức của [FIXES] Ryujin

Lấy thẳng từ trang của chính nhà phát triển — code và tin cập nhật thường xuất hiện ở đó trước.

[FIXES] Ryujin bán những gì

  • Extra Tattoos [Pre-Order]Allows you to use an extra Tattoo Accessory!150 R$
  • Portable Card RerollsReroll cards from any point of the map. Access from Ryujin Coins Shop.150 R$
  • Futuristic HoverboardGives you the Futuristic Hoverboard Mount In-game150 R$
  • Custom Skill NamesAllows you to customize the Skill Text popup when using your skills.200 R$
  • Portable WardrobeChange your outfit and accessory from wherever you want.200 R$
  • Extra Emotes Slots"Express yourself, now with double the options!" (Unlocks 4 extra slots for the emote wheel)250 R$
  • Anime EmotesGives access to the following emotes: - Honored One - Jojo Pose - Super Saiyan - Shadow Clone Jutsu - Gear 5300 R$
  • Mode OutfitAdds a new outfit slot that will automatically be equipped when you activate your mode.300 R$
  • Portable Psyche ChangerLets you change your psyche loadout from anywhere, as long as you aren't in combat.350 R$
  • Power ControlAllows individual control over your stats, changing them to any percentage you want.350 R$
  • Private ArenaAllows you to create a Private Arena server where you can fight with people in a separate area. Data does not save in the Private Arena, so anything you do there will not carry over to the main game. In the Private Arena you can do the following: - Spawn Normal, Attacking, Blocking, and Perfect Blocking Dummies. - Give and heal injuries. - Heal your health and reset. - Fill up Fighting Reflex and Evasive. - Go to spectator stands.1,000 R$
  • Auto MacroWhen enabled in settings, this feature automates the following actions: - Auto Eating: Eats from your inventory when hunger drops below 30% (must have food). - Auto XP Boost: Uses food that grants an XP boost. - Auto Sleeping: Sleeps at 90% fatigue if near a bed (won’t sleep with Indomitable Will). - Auto Equipment: Equips your best vests and weights. - Auto Training: Trains continuously with the selected tool. - Auto Logs: Automatically does Striking Logs, stops when below 10% health and switches to your previous training until you are back at 100% health. - Persistence After Gripping: Keeps training after being gripped unless you lose your tools. - Auto Rejoin: Rejoins every 18 minutes if AFK to keep the macro running. - Customizable Menu: A settings menu with various automation options. (DOES NOT WORK WITH SHADOW BOXING) You can store all your tools in your inventory, and the system will still work. Just activate training once, store the tool, and let it run!1,000 R$

12 trong số 16 game pass mà [FIXES] Ryujin đang bán, mới nhất trước. Roblox lấy 30% mỗi lượt bán, nên một pass giá 1,000 R$ để lại cho nhà phát triển khoảng 700 R$.

Câu hỏi về [FIXES] Ryujin

Có bao nhiêu người chơi [FIXES] Ryujin?

Ngay lúc này [FIXES] Ryujin có 3,929 người chơi trong game, với tổng 25,237,154 lượt truy cập từ trước đến nay. Bộ đếm trên trang này tự cập nhật từ bảng xếp hạng Roblox.

ID game của [FIXES] Ryujin là gì?

ID universe là 6385532960 và ID place là 18852831741. ID place là thứ vào thẳng game; ID universe là thứ các API và công cụ dùng.

Nhập code trong [FIXES] Ryujin thế nào?

Tìm nút code, cửa hàng hoặc biểu tượng chim Twitter trong menu game, dán code thật chính xác rồi xác nhận. Code trên trang này lấy từ chính bản cập nhật của game và tự chuyển thành hết hạn khi nhà phát triển gỡ đi.

Huy hiệu trong [FIXES] Ryujin còn lấy được không?

Danh sách huy hiệu lấy thẳng từ API Roblox, nên mọi thứ hiển thị bên dưới đều có thật trong game — dù một số bị khoá theo sự kiện hoặc đã bị nhà phát triển ngừng. Phần mô tả huy hiệu thường nói rõ cách lấy.

[FIXES] Ryujin player reviews

No player reviews yet. Be the first.

Player reviews load in a moment…

Games like [FIXES] Ryujin

Picked by what these games actually are — the kind of game, the studio behind it and how busy it is — not by Roblox’s genre label.

Số người chơi và huy hiệu tự cập nhật qua API Roblox. Trong lúc chơi [FIXES] Ryujin, lấy luôn một ID nhạc còn hoạt động cho boombox của bạn hoặc xem thêm game đang hot.

Thêm game đang hot → · ID nhạc cho boombox của bạn →