Bạn có phải là nhà phát triển của [NEW❗] +1 Wings Keyboard Escape 🦅? Xác nhận quyền sở hữu để mở khóa lịch sử người chơi và công cụ cho nhà sáng tạo.

Xác nhận trải nghiệm của bạn →
Ảnh minh hoạ [NEW❗] +1 Wings Keyboard Escape 🦅

[NEW❗] +1 Wings Keyboard Escape 🦅

Chơi [NEW❗] +1 Wings Keyboard Escape 🦅 ngayTheo dõi
bởi Untitled Space Program911 đang chơi3,168,208 lượt truy cập231,107 lượt yêu thíchAll
1,796Đỉnh 24 giờ
10.3 phútPhiên trung bình

[NEW❗] +1 Wings Keyboard Escape 🦅 trong cơ sở dữ liệu RBLXDB

#1,019Xếp hạng RBLXDB theo người chơi
#830trong Incremental Simulator (trong 369)
42 ngàytuổi
7dcập nhật lần cuối
75,434lượt truy cập mỗi ngày kể từ khi ra mắt
72.9lượt yêu thích trên 1.000 lượt truy cập

ID game

ID universe
10672470038
ID place
85297016285185

Vào server [NEW❗] +1 Wings Keyboard Escape 🦅

Server công khai đang hoạt động, lấy thẳng từ Roblox. Nhấn Vào để nhảy đúng vào server đó — bạn cần đăng nhập Roblox trên trình duyệt này.

[NEW❗] +1 Wings Keyboard Escape 🦅 đang thế nào

95% người chơi thích game này12,579 thích · 710 không thích
10 server công khai đã lấy mẫuđầy 74%~171 ms ping trung vị

10 server công khai chúng tôi lấy mẫu đang chứa 103 người chơi trên 140 chỗ — đầy 74%. Server đầy cỡ này vào trận rất nhanh, nhưng khó rơi vào cùng một server với bạn bè hơn.

Xu hướng người chơi

542 người chơi · 05:00 UTC (số liệu mới nhất)
05:0005:00

29 lần ghi nhận mỗi giờ. Dao động từ 521 đến 1,796 người chơi — chênh lệch 244.7%. Trục bắt đầu từ 368, không phải 0, để thấy được thay đổi; hãy đọc số liệu thay vì độ dốc của đường. Các khoảng dài hơn sẽ mở khi có thêm dữ liệu: hiện có 5.4 ngày.

Từ 2026-09-16, các lần ghi nhận của chúng tôi đi từ 1,809 lên 542 người chơi cùng lúc — giảm 1,267 (-70%) qua 153 lần đo, sáu tiếng một lần.

Về [NEW❗] +1 Wings Keyboard Escape 🦅

Welcome to +1 Wings Keyboard Escape 1. Beat levels and earn Wins as you go higher and farther. 2. Unlock powerful Wings for more Speed. 👍 LIKE the game and join the GROUP for Reward

[NEW❗] +1 Wings Keyboard Escape 🦅 bán những gì

  • x2 mult1 R$
  • Candy29 R$
  • Water29 R$
  • Slime29 R$
  • Premium29 R$
  • Melting Chocolate29 R$
  • Lava29 R$
  • Honey29 R$
  • Christmas29 R$
  • Snow29 R$
  • Bubble39 R$
  • Alert Aura39 R$

12 trong số 42 game pass mà [NEW❗] +1 Wings Keyboard Escape 🦅 đang bán, mới nhất trước. Roblox lấy 30% mỗi lượt bán, nên một pass giá 39 R$ để lại cho nhà phát triển khoảng 27 R$.

Câu hỏi về [NEW❗] +1 Wings Keyboard Escape 🦅

Có bao nhiêu người chơi [NEW❗] +1 Wings Keyboard Escape 🦅?

Ngay lúc này [NEW❗] +1 Wings Keyboard Escape 🦅 có 911 người chơi trong game, với tổng 3,168,208 lượt truy cập từ trước đến nay. Bộ đếm trên trang này tự cập nhật từ bảng xếp hạng Roblox.

ID game của [NEW❗] +1 Wings Keyboard Escape 🦅 là gì?

ID universe là 10672470038 và ID place là 85297016285185. ID place là thứ vào thẳng game; ID universe là thứ các API và công cụ dùng.

Nhập code trong [NEW❗] +1 Wings Keyboard Escape 🦅 thế nào?

Tìm nút code, cửa hàng hoặc biểu tượng chim Twitter trong menu game, dán code thật chính xác rồi xác nhận. Code trên trang này lấy từ chính bản cập nhật của game và tự chuyển thành hết hạn khi nhà phát triển gỡ đi.

Huy hiệu trong [NEW❗] +1 Wings Keyboard Escape 🦅 còn lấy được không?

Danh sách huy hiệu lấy thẳng từ API Roblox, nên mọi thứ hiển thị bên dưới đều có thật trong game — dù một số bị khoá theo sự kiện hoặc đã bị nhà phát triển ngừng. Phần mô tả huy hiệu thường nói rõ cách lấy.

[NEW❗] +1 Wings Keyboard Escape 🦅 player reviews

No player reviews yet. Be the first.

Player reviews load in a moment…

Games like [NEW❗] +1 Wings Keyboard Escape 🦅

Picked by what these games actually are — the kind of game, the studio behind it and how busy it is — not by Roblox’s genre label.

Số người chơi và huy hiệu tự cập nhật qua API Roblox. Trong lúc chơi [NEW❗] +1 Wings Keyboard Escape 🦅, lấy luôn một ID nhạc còn hoạt động cho boombox của bạn hoặc xem thêm game đang hot.

Thêm game đang hot → · ID nhạc cho boombox của bạn →