Bạn có phải là nhà phát triển của [TANKS] Military Army Tycoon? Xác nhận quyền sở hữu để mở khóa lịch sử người chơi và công cụ cho nhà sáng tạo.

Xác nhận trải nghiệm của bạn →
Ảnh minh hoạ [TANKS] Military Army Tycoon

[TANKS] Military Army Tycoon

Chơi [TANKS] Military Army Tycoon ngayCode (3)Theo dõi
bởi Battle Action12,474 đang chơi19,174,479 lượt truy cập77,374 lượt yêu thíchAll
19,247Đỉnh 24 giờ
16.8 phútPhiên trung bình

[TANKS] Military Army Tycoon trong cơ sở dữ liệu RBLXDB

#128Xếp hạng RBLXDB theo người chơi
#96trong Tycoon (trong 346)
38 ngàytuổi
1dcập nhật lần cuối
504,592lượt truy cập mỗi ngày kể từ khi ra mắt
4lượt yêu thích trên 1.000 lượt truy cập

Hoạt động cập nhật

7 bản cập nhật trong 22 ngày chúng tôi theo dõi · 2026-09-03

ID game

ID universe
10698216738
ID place
95409544559668

Vào server [TANKS] Military Army Tycoon

Server công khai đang hoạt động, lấy thẳng từ Roblox. Nhấn Vào để nhảy đúng vào server đó — bạn cần đăng nhập Roblox trên trình duyệt này.

[TANKS] Military Army Tycoon đang thế nào

98% người chơi thích game này104,206 thích · 2,468 không thích
10 server công khai đã lấy mẫuđầy 100%~89 ms ping trung vị

10 server công khai chúng tôi lấy mẫu đang chứa 60 người chơi trên 60 chỗ — đầy 100%. Server đầy cỡ này vào trận rất nhanh, nhưng khó rơi vào cùng một server với bạn bè hơn.

Xu hướng người chơi

13,131 người chơi · 15:00 UTC (số liệu mới nhất)
15:0015:00

29 lần ghi nhận mỗi giờ. Dao động từ 5,633 đến 19,577 người chơi — chênh lệch 247.5%. Trục bắt đầu từ 3,960, không phải 0, để thấy được thay đổi; hãy đọc số liệu thay vì độ dốc của đường. Các khoảng dài hơn sẽ mở khi có thêm dữ liệu: hiện có 21.6 ngày.

Từ 2026-08-31, các lần ghi nhận của chúng tôi đi từ 4,605 lên 13,131 người chơi cùng lúc — tăng 8,526 (+185%) qua 590 lần đo, sáu tiếng một lần.

Code [TANKS] Military Army Tycoon còn hoạt động

  • JoinedCommunity confirmedHoạt động
  • BonusCommunity confirmedHoạt động
  • BTRHelpUnconfirmedHoạt động

Code được lấy từ chính bản cập nhật của game và được kiểm duyệt trước khi hiển thị ở đây. Một code tự động chuyển thành hết hạn khi nhà phát triển gỡ nó đi.

Về [TANKS] Military Army Tycoon

Welcome to Military Army Tycoon! Build your military base from the ground up and command your own growing army. Unlock different soldier squads, equip powerful weapons, expand and upgrade your base, and build the perfect army composition. Send your troops into battle, capture strategic locations, fight enemy armies, and become the strongest commander on the battlefield. 💾 Progress is saved automatically - come back anytime and continue where you left off. 👍 Like the game to support future updates and improvements. 🎁 Join the group for a free in-game boost to get started faster. Released: 15/08/2026

Câu hỏi về [TANKS] Military Army Tycoon

Có bao nhiêu người chơi [TANKS] Military Army Tycoon?

Ngay lúc này [TANKS] Military Army Tycoon có 12,474 người chơi trong game, với tổng 19,174,479 lượt truy cập từ trước đến nay. Bộ đếm trên trang này tự cập nhật từ bảng xếp hạng Roblox.

ID game của [TANKS] Military Army Tycoon là gì?

ID universe là 10698216738 và ID place là 95409544559668. ID place là thứ vào thẳng game; ID universe là thứ các API và công cụ dùng.

Nhập code trong [TANKS] Military Army Tycoon thế nào?

Tìm nút code, cửa hàng hoặc biểu tượng chim Twitter trong menu game, dán code thật chính xác rồi xác nhận. Code trên trang này lấy từ chính bản cập nhật của game và tự chuyển thành hết hạn khi nhà phát triển gỡ đi.

Huy hiệu trong [TANKS] Military Army Tycoon còn lấy được không?

Danh sách huy hiệu lấy thẳng từ API Roblox, nên mọi thứ hiển thị bên dưới đều có thật trong game — dù một số bị khoá theo sự kiện hoặc đã bị nhà phát triển ngừng. Phần mô tả huy hiệu thường nói rõ cách lấy.

[TANKS] Military Army Tycoon player reviews

No player reviews yet. Be the first.

Player reviews load in a moment…

Games like [TANKS] Military Army Tycoon

Picked by what these games actually are — the kind of game, the studio behind it and how busy it is — not by Roblox’s genre label.

Số người chơi và huy hiệu tự cập nhật qua API Roblox. Trong lúc chơi [TANKS] Military Army Tycoon, lấy luôn một ID nhạc còn hoạt động cho boombox của bạn hoặc xem thêm game đang hot.

Tất cả code [TANKS] Military Army Tycoon → · Thêm game đang hot → · ID nhạc cho boombox của bạn →