Bạn có phải là nhà phát triển của 🐴 [WEEKEND BOOST!] Uma Tower Defense? Xác nhận quyền sở hữu để mở khóa lịch sử người chơi và công cụ cho nhà sáng tạo.

Xác nhận trải nghiệm của bạn →
Ảnh minh hoạ 🐴 [WEEKEND BOOST!] Uma Tower Defense

🐴 [WEEKEND BOOST!] Uma Tower Defense

Chơi 🐴 [WEEKEND BOOST!] Uma Tower Defense ngayCode (6)Theo dõi
bởi uma td community319 đang chơi1,696,287 lượt truy cập15,427 lượt yêu thíchAll
440Đỉnh 24 giờ
7.3 phútPhiên trung bình

🐴 [WEEKEND BOOST!] Uma Tower Defense trong cơ sở dữ liệu RBLXDB

#1,621Xếp hạng RBLXDB theo người chơi
#1,317trong Tower Defense (trong 75)
23 ngàytuổi
Hôm naycập nhật lần cuối
73,752lượt truy cập mỗi ngày kể từ khi ra mắt
9.1lượt yêu thích trên 1.000 lượt truy cập

ID game

ID universe
10764369335
ID place
83211477728468

Vào server 🐴 [WEEKEND BOOST!] Uma Tower Defense

Server công khai đang hoạt động, lấy thẳng từ Roblox. Nhấn Vào để nhảy đúng vào server đó — bạn cần đăng nhập Roblox trên trình duyệt này.

🐴 [WEEKEND BOOST!] Uma Tower Defense đang thế nào

95% người chơi thích game này4,354 thích · 211 không thích

Xu hướng người chơi

293 người chơi · 22:00 UTC (số liệu mới nhất)
22:0022:00

28 lần ghi nhận mỗi giờ. Dao động từ 288 đến 457 người chơi — chênh lệch 58.7%. Trục bắt đầu từ 268, không phải 0, để thấy được thay đổi; hãy đọc số liệu thay vì độ dốc của đường. Các khoảng dài hơn sẽ mở khi có thêm dữ liệu: hiện có 6.7 ngày.

Từ 2026-09-15, các lần ghi nhận của chúng tôi đi từ 805 lên 293 người chơi cùng lúc — giảm 512 (-64%) qua 185 lần đo, sáu tiếng một lần.

Code 🐴 [WEEKEND BOOST!] Uma Tower Defense còn hoạt động

  • UPDATESOONVerified workingHoạt động
  • UPDATESUNDAYVerified workingHoạt động
  • 1000TRAINERSVerified workingHoạt động
  • QUESTTOWERBUGUnconfirmedHoạt động
  • SORRY4DELAYVerified workingHoạt động
  • 00TRAINERSVerified workingHoạt động

Code được lấy từ chính bản cập nhật của game và được kiểm duyệt trước khi hiển thị ở đây. Một code tự động chuyển thành hết hạn khi nhà phát triển gỡ nó đi.

Về 🐴 [WEEKEND BOOST!] Uma Tower Defense

👍 5000 LIKES FOR THE NEXT CODE USE CODE UPDATESUNDAY AND 1000TRAINERS CODES: - AWESOMEUPDATE (NEW CODE) - SORRY4DELAY - UPDATESOON UPDATE LOG: [🏫] - TRACEN SCENARIO [👩‍🎓] - AKIKAWA TRAINEE [🍚] - RICE SHOWER TRAINEE [🐴] - SEABISCUIT EVENT [🐞] - BUG FIXES This is a fan project and not affiliated with CyGames in anyway. 💥 Tracen is under attack, gather your trainees together and prepare for a fight! ⚔️ 💫 Scout specific umas to join your team! 💎 Unleash their powerful, unique skills! 🐴 Receive items to boost your scouts' overall stats! 🌠 Retired umas inspire your scouts! Game has no forced gacha or paywall mechanics, all items and trainees can be obtained without paying real-world currency or luck dependency.

Link chính thức của 🐴 [WEEKEND BOOST!] Uma Tower Defense

Lấy thẳng từ trang của chính nhà phát triển — code và tin cập nhật thường xuất hiện ở đó trước.

🐴 [WEEKEND BOOST!] Uma Tower Defense bán những gì

  • Starter Pack49 R$
  • 3x Speed299 R$
  • Extra Trainee Slot399 R$
  • Double AFK Speed399 R$
  • 4x Speed499 R$

Toàn bộ game pass mà 🐴 [WEEKEND BOOST!] Uma Tower Defense đang bán. Roblox lấy 30% mỗi lượt bán, nên một pass giá 499 R$ để lại cho nhà phát triển khoảng 349 R$.

Câu hỏi về 🐴 [WEEKEND BOOST!] Uma Tower Defense

Có bao nhiêu người chơi 🐴 [WEEKEND BOOST!] Uma Tower Defense?

Ngay lúc này 🐴 [WEEKEND BOOST!] Uma Tower Defense có 319 người chơi trong game, với tổng 1,696,287 lượt truy cập từ trước đến nay. Bộ đếm trên trang này tự cập nhật từ bảng xếp hạng Roblox.

ID game của 🐴 [WEEKEND BOOST!] Uma Tower Defense là gì?

ID universe là 10764369335 và ID place là 83211477728468. ID place là thứ vào thẳng game; ID universe là thứ các API và công cụ dùng.

Nhập code trong 🐴 [WEEKEND BOOST!] Uma Tower Defense thế nào?

Tìm nút code, cửa hàng hoặc biểu tượng chim Twitter trong menu game, dán code thật chính xác rồi xác nhận. Code trên trang này lấy từ chính bản cập nhật của game và tự chuyển thành hết hạn khi nhà phát triển gỡ đi.

Huy hiệu trong 🐴 [WEEKEND BOOST!] Uma Tower Defense còn lấy được không?

Danh sách huy hiệu lấy thẳng từ API Roblox, nên mọi thứ hiển thị bên dưới đều có thật trong game — dù một số bị khoá theo sự kiện hoặc đã bị nhà phát triển ngừng. Phần mô tả huy hiệu thường nói rõ cách lấy.

🐴 [WEEKEND BOOST!] Uma Tower Defense player reviews

No player reviews yet. Be the first.

Player reviews load in a moment…

Games like 🐴 [WEEKEND BOOST!] Uma Tower Defense

Picked by what these games actually are — the kind of game, the studio behind it and how busy it is — not by Roblox’s genre label.

Số người chơi và huy hiệu tự cập nhật qua API Roblox. Trong lúc chơi 🐴 [WEEKEND BOOST!] Uma Tower Defense, lấy luôn một ID nhạc còn hoạt động cho boombox của bạn hoặc xem thêm game đang hot.

Tất cả code 🐴 [WEEKEND BOOST!] Uma Tower Defense → · Thêm game đang hot → · ID nhạc cho boombox của bạn →