Bạn có phải là nhà phát triển của 🎣+1 Fishing Evolution [S1]? Xác nhận quyền sở hữu để mở khóa lịch sử người chơi và công cụ cho nhà sáng tạo.

Xác nhận trải nghiệm của bạn →
Ảnh minh hoạ 🎣+1 Fishing Evolution [S1]

🎣+1 Fishing Evolution [S1]

▶ Chơi 🎣+1 Fishing Evolution [S1] ngayCode (1)☆ Theo dõi
bởi n0teYT6 đang chơi32,397 lượt truy cập1,687 lượt yêu thíchAll
29Đỉnh 24 giờ
13.2 phútPhiên trung bình

🎣+1 Fishing Evolution [S1] trong cơ sở dữ liệu RBLXDB

#3,872Xếp hạng RBLXDB theo người chơi
#3,254trong Incremental Simulator (trong 553)
15 ngàytuổi
Hôm naycập nhật lần cuối
2,160lượt truy cập mỗi ngày kể từ khi ra mắt
52.1lượt yêu thích trên 1.000 lượt truy cập

ID game

ID universe
10769743304
ID place
129871560053989

Vào server 🎣+1 Fishing Evolution [S1]

Server công khai đang hoạt động, lấy thẳng từ Roblox. Nhấn Vào để nhảy đúng vào server đó — bạn cần đăng nhập Roblox trên trình duyệt này.

🎣+1 Fishing Evolution [S1] đang thế nào

88% người chơi thích game này51 thích · 7 không thích

Xu hướng người chơi

4 người chơi · 08:00 UTC (số liệu mới nhất)
09:0008:00

24 lần ghi nhận mỗi giờ. Dao động từ 1 đến 29 người chơi — chênh lệch 2800.0%. Trục bắt đầu từ 0, không phải 0, để thấy được thay đổi; hãy đọc số liệu thay vì độ dốc của đường. Các khoảng dài hơn sẽ mở khi có thêm dữ liệu: hiện có 25.8 giờ.

Từ 2026-10-22, các lần ghi nhận của chúng tôi đi từ 52 lên 4 người chơi cùng lúc — giảm 48 (-92%) qua 27 lần đo, sáu tiếng một lần.

Code 🎣+1 Fishing Evolution [S1] còn hoạt động

  • LIKES50In the game’s listHoạt động

Code được lấy từ chính bản cập nhật của game và được kiểm duyệt trước khi hiển thị ở đây. Một code tự động chuyển thành hết hạn khi nhà phát triển gỡ nó đi.

Về 🎣+1 Fishing Evolution [S1]

🎣 Welcome to +1 Fishing Evolution🦈 🔥 Train your Power 🦈 Catch rare fish! 🐠 Build your own aquarium and earn money from every fish inside ⚡ Collect Rare Auras, And Pets! 📖 Complete the Fish Index and claim rewards for every new discovery 🔄 Rebirth to multiply your Power and unlock the strongest docks 🤝 Trade rare fish with friends and other players 🏆 Can you catch a Divine fish… or even a Primordial? 👀 👍 Like & Favorite for more islands and fish! CODES: -LIKES50

🎣+1 Fishing Evolution [S1] bán những gì

  • Auto Cast25 R$
  • Starter Pack30 R$
  • 2X Money59 R$
  • OP Pet149 R$
  • Auto Rebirth149 R$
  • 100X Pond!149 R$
  • VIP149 R$
  • Legend Pond200 R$
  • OP Fishing Rod249 R$
  • Angel Pack299 R$
  • Premium Battlepass399 R$
  • Admin Pond800 R$

Toàn bộ game pass mà 🎣+1 Fishing Evolution [S1] đang bán. Roblox lấy 30% mỗi lượt bán, nên một pass giá 800 R$ để lại cho nhà phát triển khoảng 560 R$.

Câu hỏi về 🎣+1 Fishing Evolution [S1]

Có bao nhiêu người chơi 🎣+1 Fishing Evolution [S1]?

Ngay lúc này 🎣+1 Fishing Evolution [S1] có 6 người chơi trong game, với tổng 32,397 lượt truy cập từ trước đến nay. Bộ đếm trên trang này tự cập nhật từ bảng xếp hạng Roblox.

ID game của 🎣+1 Fishing Evolution [S1] là gì?

ID universe là 10769743304 và ID place là 129871560053989. ID place là thứ vào thẳng game; ID universe là thứ các API và công cụ dùng.

Nhập code trong 🎣+1 Fishing Evolution [S1] thế nào?

Tìm nút code, cửa hàng hoặc biểu tượng chim Twitter trong menu game, dán code thật chính xác rồi xác nhận. Code trên trang này lấy từ chính bản cập nhật của game và tự chuyển thành hết hạn khi nhà phát triển gỡ đi.

Huy hiệu trong 🎣+1 Fishing Evolution [S1] còn lấy được không?

Danh sách huy hiệu lấy thẳng từ API Roblox, nên mọi thứ hiển thị bên dưới đều có thật trong game — dù một số bị khoá theo sự kiện hoặc đã bị nhà phát triển ngừng. Phần mô tả huy hiệu thường nói rõ cách lấy.

🎣+1 Fishing Evolution [S1] player reviews

No player reviews yet. Be the first.

Player reviews load in a moment…

Games like 🎣+1 Fishing Evolution [S1]

Picked by what these games actually are — the kind of game, the studio behind it and how busy it is — not by Roblox’s genre label.

Số người chơi và huy hiệu tự cập nhật qua API Roblox. Trong lúc chơi 🎣+1 Fishing Evolution [S1], lấy luôn một ID nhạc còn hoạt động cho boombox của bạn hoặc xem thêm game đang hot.

Tất cả code 🎣+1 Fishing Evolution [S1] → · Thêm game đang hot → · ID nhạc cho boombox của bạn →