Bạn có phải là nhà phát triển của +1 Wings Keyboard Escape? Xác nhận quyền sở hữu để mở khóa lịch sử người chơi và công cụ cho nhà sáng tạo.

Xác nhận trải nghiệm của bạn →
Ảnh minh hoạ +1 Wings Keyboard Escape

+1 Wings Keyboard Escape

Chơi +1 Wings Keyboard Escape ngayTheo dõi
bởi Best Keyboard ASMR Game813 đang chơi3,775,444 lượt truy cập363,275 lượt yêu thíchAll
1,332Đỉnh 24 giờ
8 phútPhiên trung bình

+1 Wings Keyboard Escape trong cơ sở dữ liệu RBLXDB

#1,070Xếp hạng RBLXDB theo người chơi
#868trong Incremental Simulator (trong 369)
35 ngàytuổi
10dcập nhật lần cuối
107,870lượt truy cập mỗi ngày kể từ khi ra mắt
96.2lượt yêu thích trên 1.000 lượt truy cập

ID game

ID universe
10731666632
ID place
129801978352079

Vào server +1 Wings Keyboard Escape

Server công khai đang hoạt động, lấy thẳng từ Roblox. Nhấn Vào để nhảy đúng vào server đó — bạn cần đăng nhập Roblox trên trình duyệt này.

+1 Wings Keyboard Escape đang thế nào

81% người chơi thích game này439 thích · 106 không thích
10 server công khai đã lấy mẫuđầy 71%~223 ms ping trung vị

10 server công khai chúng tôi lấy mẫu đang chứa 113 người chơi trên 160 chỗ — đầy 71%. Server đầy cỡ này vào trận rất nhanh, nhưng khó rơi vào cùng một server với bạn bè hơn.

Xu hướng người chơi

480 người chơi · 04:00 UTC (số liệu mới nhất)
05:0004:00

28 lần ghi nhận mỗi giờ. Dao động từ 409 đến 1,332 người chơi — chênh lệch 225.7%. Trục bắt đầu từ 298, không phải 0, để thấy được thay đổi; hãy đọc số liệu thay vì độ dốc của đường. Các khoảng dài hơn sẽ mở khi có thêm dữ liệu: hiện có 11.9 ngày.

Từ 2026-09-10, các lần ghi nhận của chúng tôi đi từ 436 lên 480 người chơi cùng lúc — tăng 44 (+10%) qua 296 lần đo, sáu tiếng một lần.

Về +1 Wings Keyboard Escape

Welcome to +1 Wings Keyboard Escape ⚡ Every Fly = +1 Speed 🤸 Fly, jump, and escape across a Biomes made of candy & chocolate keyboard keys 👟 Train your speed and unlock powerful Wings 👥 Race against friends and other players 🌍 Become the FASTEST player on the server 🎧 ASMR vibes included Smooth movement, satisfying keyboard clicks, creamy visuals, and relaxing candy sounds for the perfect mix of speed, fly, and chill

Cách lấy mọi huy hiệu trong +1 Wings Keyboard Escape

  • Welcome!Welcome to game!Phổ biến · 100.0%

Hiếm nhất trước — phần trăm là tỉ lệ người chơi đã đạt được mỗi huy hiệu, lấy thẳng từ Roblox. Bất cứ mức nào hiếm hơn một phần mười của một phần trăm đều ghi là "dưới 0,1%", vì đó là ngưỡng Roblox ngừng đếm.

Câu hỏi về +1 Wings Keyboard Escape

Có bao nhiêu người chơi +1 Wings Keyboard Escape?

Ngay lúc này +1 Wings Keyboard Escape có 813 người chơi trong game, với tổng 3,775,444 lượt truy cập từ trước đến nay. Bộ đếm trên trang này tự cập nhật từ bảng xếp hạng Roblox.

ID game của +1 Wings Keyboard Escape là gì?

ID universe là 10731666632 và ID place là 129801978352079. ID place là thứ vào thẳng game; ID universe là thứ các API và công cụ dùng.

Nhập code trong +1 Wings Keyboard Escape thế nào?

Tìm nút code, cửa hàng hoặc biểu tượng chim Twitter trong menu game, dán code thật chính xác rồi xác nhận. Code trên trang này lấy từ chính bản cập nhật của game và tự chuyển thành hết hạn khi nhà phát triển gỡ đi.

Huy hiệu trong +1 Wings Keyboard Escape còn lấy được không?

Danh sách huy hiệu lấy thẳng từ API Roblox, nên mọi thứ hiển thị bên dưới đều có thật trong game — dù một số bị khoá theo sự kiện hoặc đã bị nhà phát triển ngừng. Phần mô tả huy hiệu thường nói rõ cách lấy.

+1 Wings Keyboard Escape player reviews

No player reviews yet. Be the first.

Player reviews load in a moment…

Games like +1 Wings Keyboard Escape

Picked by what these games actually are — the kind of game, the studio behind it and how busy it is — not by Roblox’s genre label.

Số người chơi và huy hiệu tự cập nhật qua API Roblox. Trong lúc chơi +1 Wings Keyboard Escape, lấy luôn một ID nhạc còn hoạt động cho boombox của bạn hoặc xem thêm game đang hot.

Thêm game đang hot → · ID nhạc cho boombox của bạn →