Bạn có phải là nhà phát triển của Anime Girl Base Tycoon? Xác nhận quyền sở hữu để mở khóa lịch sử người chơi và công cụ cho nhà sáng tạo.

Xác nhận trải nghiệm của bạn →
Ảnh minh hoạ Anime Girl Base Tycoon

Anime Girl Base Tycoon

▶ Chơi Anime Girl Base Tycoon ngay☆ Theo dõi
bởi 20XX Studio843 đang chơi706,025 lượt truy cập12,528 lượt yêu thíchAll
1,063Đỉnh 24 giờ

Anime Girl Base Tycoon trong cơ sở dữ liệu RBLXDB

#1,422Xếp hạng RBLXDB theo người chơi
#1,211trong Incremental Simulator (trong 550)
5 thángtuổi
Hôm naycập nhật lần cuối
4,972lượt truy cập mỗi ngày kể từ khi ra mắt
17.7lượt yêu thích trên 1.000 lượt truy cập

Thêm từ 20XX Studio

ID game

ID universe
10259316976
ID place
126067936733239

Vào server Anime Girl Base Tycoon

Server công khai đang hoạt động, lấy thẳng từ Roblox. Nhấn Vào để nhảy đúng vào server đó — bạn cần đăng nhập Roblox trên trình duyệt này.

Anime Girl Base Tycoon đang thế nào

94% người chơi thích game này4,457 thích · 298 không thích

Xu hướng người chơi

893 người chơi · 01:00 UTC (số liệu mới nhất)
18:0001:00

9 lần ghi nhận mỗi giờ. Dao động từ 781 đến 1,063 người chơi — chênh lệch 36.1%. Trục bắt đầu từ 747, không phải 0, để thấy được thay đổi; hãy đọc số liệu thay vì độ dốc của đường. Các khoảng dài hơn sẽ mở khi có thêm dữ liệu: hiện có 6.8 giờ.

Từ 2026-10-22, các lần ghi nhận của chúng tôi đi từ 946 lên 893 người chơi cùng lúc — giảm 53 (-6%) qua 9 lần đo, sáu tiếng một lần.

Về Anime Girl Base Tycoon

Welcome to Anime Girl Base Tycoon! 🎁 Buy card packs to unlock anime characters! ⚔️ Fight rare enemies for huge multipliers! 💸 Earn cash by defending your base! ✨ Unlock better packs & grow your collection! 💻 Playable on Desktop, Mobile, Tablet & Console! Tags: Trading Card, Card Collections, Collector, Tower Defense, Anime

Anime Girl Base Tycoon bán những gì

  • Sakura Pack49 R$
  • Permanent x2 Cash89 R$
  • Joestar Line149 R$
  • Toad Spirit Relic149 R$
  • Permanent Double EXP149 R$
  • Fox Charm Relic149 R$
  • Aqua Blessing Relic149 R$
  • Sharingan Relic149 R$
  • Permanent Auto Collect199 R$
  • Permanent Auto Roll299 R$
  • Maki's Contract699 R$
  • Madoki's Wish1,799 R$

Toàn bộ game pass mà Anime Girl Base Tycoon đang bán. Roblox lấy 30% mỗi lượt bán, nên một pass giá 1,799 R$ để lại cho nhà phát triển khoảng 1,259 R$.

Câu hỏi về Anime Girl Base Tycoon

Có bao nhiêu người chơi Anime Girl Base Tycoon?

Ngay lúc này Anime Girl Base Tycoon có 843 người chơi trong game, với tổng 706,025 lượt truy cập từ trước đến nay. Bộ đếm trên trang này tự cập nhật từ bảng xếp hạng Roblox.

ID game của Anime Girl Base Tycoon là gì?

ID universe là 10259316976 và ID place là 126067936733239. ID place là thứ vào thẳng game; ID universe là thứ các API và công cụ dùng.

Nhập code trong Anime Girl Base Tycoon thế nào?

Tìm nút code, cửa hàng hoặc biểu tượng chim Twitter trong menu game, dán code thật chính xác rồi xác nhận. Code trên trang này lấy từ chính bản cập nhật của game và tự chuyển thành hết hạn khi nhà phát triển gỡ đi.

Huy hiệu trong Anime Girl Base Tycoon còn lấy được không?

Danh sách huy hiệu lấy thẳng từ API Roblox, nên mọi thứ hiển thị bên dưới đều có thật trong game — dù một số bị khoá theo sự kiện hoặc đã bị nhà phát triển ngừng. Phần mô tả huy hiệu thường nói rõ cách lấy.

Anime Girl Base Tycoon player reviews

No player reviews yet. Be the first.

Player reviews load in a moment…

Games like Anime Girl Base Tycoon

Picked by what these games actually are — the kind of game, the studio behind it and how busy it is — not by Roblox’s genre label.

Số người chơi và huy hiệu tự cập nhật qua API Roblox. Trong lúc chơi Anime Girl Base Tycoon, lấy luôn một ID nhạc còn hoạt động cho boombox của bạn hoặc xem thêm game đang hot.

Thêm game đang hot → · ID nhạc cho boombox của bạn →