Bạn có phải là nhà phát triển của Battle For Dream Island Roblox? Xác nhận quyền sở hữu để mở khóa lịch sử người chơi và công cụ cho nhà sáng tạo.

Xác nhận trải nghiệm của bạn →
Ảnh minh hoạ Battle For Dream Island Roblox

Battle For Dream Island Roblox

Chơi Battle For Dream Island Roblox ngayTheo dõi
bởi Sakura Inc306 đang chơi32,394,041 lượt truy cập84,909 lượt yêu thíchAll
523Đỉnh 24 giờ
14.4 phútPhiên trung bình

Battle For Dream Island Roblox trong cơ sở dữ liệu RBLXDB

#1,499Xếp hạng RBLXDB theo người chơi
#1,234trong Minigame (trong 26)
3 nămtuổi
6dcập nhật lần cuối
29,236lượt truy cập mỗi ngày kể từ khi ra mắt
2.6lượt yêu thích trên 1.000 lượt truy cập

Hoạt động cập nhật

12 bản cập nhật trong 31 ngày chúng tôi theo dõi · 2026-09-03

ID game

ID universe
5080118977
ID place
14737542240

Vào server Battle For Dream Island Roblox

Server công khai đang hoạt động, lấy thẳng từ Roblox. Nhấn Vào để nhảy đúng vào server đó — bạn cần đăng nhập Roblox trên trình duyệt này.

Battle For Dream Island Roblox đang thế nào

87% người chơi thích game này27,301 thích · 4,089 không thích

Xu hướng người chơi

120 người chơi · 07:00 UTC (số liệu mới nhất)
07:0007:00

25 lần ghi nhận mỗi giờ. Dao động từ 117 đến 523 người chơi — chênh lệch 347.0%. Trục bắt đầu từ 68, không phải 0, để thấy được thay đổi; hãy đọc số liệu thay vì độ dốc của đường.

Từ 2026-08-22, các lần ghi nhận của chúng tôi đi từ 447 lên 120 người chơi cùng lúc — giảm 327 (-73%) qua 728 lần đo, sáu tiếng một lần.

Về Battle For Dream Island Roblox

Welcome to BFDI! - A competition where objects fight to win the island of dreams! Compete in challenges and eliminate your enemies until you are the last object standing! Recent Version: 2.0 (TPOT) SHUTDOWN = NEW UPDATE All objects and ideas are derived from the Battle For Dream Island series. SuzaeSheep (Suzie) 🍞 - (Founder) - Programmer, Builder, Challenge Designer, UI Designer, Animator Rikurings (sando) ⚪ - Modeler, Builder, UI Designer, Animator, Challenge Designer ohhitesty (Testy) 🧪 - Programmer, UI Designer, Builder, Challenge Designer MANY MANY ARTISTS!!!, HELPED WITH OUR ART, SKIN DESIGNS, ECT!!🖌️ FORMER CREDITS: iNotNightXl (Piston) 🍪- Former Modeler antwonit (Ant) 🐜 - Former Builder Nilelteru (Nile) 🌊 - Former Challenge Designer & Builder limeswirl17 (Lukie) 💎 - Former Builder AND YOU for playing our game, thank you! (◕‿◕✿)

Link chính thức của Battle For Dream Island Roblox

Lấy thẳng từ trang của chính nhà phát triển — code và tin cập nhật thường xuất hiện ở đó trước.

Battle For Dream Island Roblox bán những gì

  • BFDI S7 BattlepassAllows you to receive premium rewards from levelling up in the S7 battlepass!300 R$
  • BFDI Morph PassUnlocks all 9 Battle For Dream Island morphs for you to play as!500 R$
  • Premium PassWith this premium pass, you shall receive: - 2x coins received and boosts your battlepass xp; - Earlier Morph Picking; - Chat Tag [⚡]. - Can purchase the golden shop slot skin500 R$
  • TPOT Morph PassUnlocks all 25 TPOT morphs for you to play!600 R$
  • IDFB Morph PassAllows you to play as one of the 33 IDFB morphs700 R$

Toàn bộ game pass mà Battle For Dream Island Roblox đang bán. Roblox lấy 30% mỗi lượt bán, nên một pass giá 700 R$ để lại cho nhà phát triển khoảng 489 R$.

Cách lấy mọi huy hiệu trong Battle For Dream Island Roblox

  • Find The BFDIA PaintingsFind all the Ms Paint paintings hidden across the BFDIA map to obtain this! (Obtained: Corkboard TV)Thần thoại · dưới 0,1%
  • First Skin!You bought your first skin in the game!Thần thoại · dưới 0,1%
  • Jurors!Vote who you think should deserve to win in the battle!Thần thoại · dưới 0,1%
  • You're Eliminated!You were eliminated :(Thần thoại · dưới 0,1%
  • Welcome!Welcome to Battle for Dream Island Again!Thần thoại · dưới 0,1%
  • Obtained The Rejoin TokenYou got your own first rejoin token! (Obtained: Mastery Fries, ONLY OBTAINABLE THROUGH BFDIA MODE!)Hiếm · 0.40%
  • You Rejoined!You won the rejoin challenge to compete back into the competition! (Obtained: Yoyle Summit Match)Ít gặp · 1.2%
  • You Won!Congratulations you got your first win, that should be a grand celebration for your start! (Obtained: Golden Gaty)Ít gặp · 1.2%
  • Obtained The Curse TokenYou got your own first curse token! (Obtained: Cursed Nickel)Ít gặp · 1.3%
  • Obtained The Win TokenYou got your own first win token! (Obtained: Cyber GB)Ít gặp · 1.5%

Hiếm nhất trước — phần trăm là tỉ lệ người chơi đã đạt được mỗi huy hiệu, lấy thẳng từ Roblox. Bất cứ mức nào hiếm hơn một phần mười của một phần trăm đều ghi là "dưới 0,1%", vì đó là ngưỡng Roblox ngừng đếm.

Câu hỏi về Battle For Dream Island Roblox

Có bao nhiêu người chơi Battle For Dream Island Roblox?

Ngay lúc này Battle For Dream Island Roblox có 306 người chơi trong game, với tổng 32,394,041 lượt truy cập từ trước đến nay. Bộ đếm trên trang này tự cập nhật từ bảng xếp hạng Roblox.

ID game của Battle For Dream Island Roblox là gì?

ID universe là 5080118977 và ID place là 14737542240. ID place là thứ vào thẳng game; ID universe là thứ các API và công cụ dùng.

Nhập code trong Battle For Dream Island Roblox thế nào?

Tìm nút code, cửa hàng hoặc biểu tượng chim Twitter trong menu game, dán code thật chính xác rồi xác nhận. Code trên trang này lấy từ chính bản cập nhật của game và tự chuyển thành hết hạn khi nhà phát triển gỡ đi.

Huy hiệu trong Battle For Dream Island Roblox còn lấy được không?

Danh sách huy hiệu lấy thẳng từ API Roblox, nên mọi thứ hiển thị bên dưới đều có thật trong game — dù một số bị khoá theo sự kiện hoặc đã bị nhà phát triển ngừng. Phần mô tả huy hiệu thường nói rõ cách lấy.

Battle For Dream Island Roblox player reviews

No player reviews yet. Be the first.

Player reviews load in a moment…

Games like Battle For Dream Island Roblox

Picked by what these games actually are — the kind of game, the studio behind it and how busy it is — not by Roblox’s genre label.

Số người chơi và huy hiệu tự cập nhật qua API Roblox. Trong lúc chơi Battle For Dream Island Roblox, lấy luôn một ID nhạc còn hoạt động cho boombox của bạn hoặc xem thêm game đang hot.

Thêm game đang hot → · ID nhạc cho boombox của bạn →