Bạn có phải là nhà phát triển của Choose the Stronger Anime!? Xác nhận quyền sở hữu để mở khóa lịch sử người chơi và công cụ cho nhà sáng tạo.

Xác nhận trải nghiệm của bạn →
Ảnh minh hoạ Choose the Stronger Anime!

Choose the Stronger Anime!

Chơi Choose the Stronger Anime! ngayTheo dõi
bởi Epic Party Games!1,056 đang chơi2,325,337 lượt truy cập6,574 lượt yêu thíchAll
2,476Đỉnh 24 giờ
8.7 phútPhiên trung bình

Choose the Stronger Anime! trong cơ sở dữ liệu RBLXDB

#578Xếp hạng RBLXDB theo người chơi
#464trong Minigame (trong 26)
28 ngàytuổi
2dcập nhật lần cuối
83,048lượt truy cập mỗi ngày kể từ khi ra mắt
2.8lượt yêu thích trên 1.000 lượt truy cập

Thêm từ Epic Party Games!

ID game

ID universe
10759594563
ID place
111801263516291

Vào server Choose the Stronger Anime!

Server công khai đang hoạt động, lấy thẳng từ Roblox. Nhấn Vào để nhảy đúng vào server đó — bạn cần đăng nhập Roblox trên trình duyệt này.

Choose the Stronger Anime! đang thế nào

75% người chơi thích game này3,286 thích · 1,073 không thích

Xu hướng người chơi

1,056 người chơi · 06:00 UTC (số liệu mới nhất)
06:0006:00

29 lần ghi nhận mỗi giờ. Dao động từ 859 đến 2,476 người chơi — chênh lệch 188.2%. Trục bắt đầu từ 665, không phải 0, để thấy được thay đổi; hãy đọc số liệu thay vì độ dốc của đường. Các khoảng dài hơn sẽ mở khi có thêm dữ liệu: hiện có 5.5 ngày.

Từ 2026-09-16, các lần ghi nhận của chúng tôi đi từ 1,197 lên 1,056 người chơi cùng lúc — giảm 141 (-12%) qua 98 lần đo, sáu tiếng một lần.

Về Choose the Stronger Anime!

💥 CHOOSE THE STRONGER ANIME! ⚔️ You have $20 to build the STRONGEST anime team possible! 💸🔥 Choose your fighters wisely — powerful characters cost more, but a balanced team might be the key to winning! 👀 ⚔️ Draft your anime team 💰 Spend your $20 budget 🔥 Pick from popular anime characters 🏆 Compare teams with other players 👥 Play with friends and see who drafts better Will you spend everything on one OVERPOWERED character… or build the ultimate squad? 🤔 ⭐ Favorite the game for updates! 👍 Like the game if you enjoyed!

Link chính thức của Choose the Stronger Anime!

Lấy thẳng từ trang của chính nhà phát triển — code và tin cập nhật thường xuất hiện ở đó trước.

Choose the Stronger Anime! bán những gì

  • 2x Cash149 R$
  • 2x Wins149 R$
  • VIP199 R$

Toàn bộ game pass mà Choose the Stronger Anime! đang bán. Roblox lấy 30% mỗi lượt bán, nên một pass giá 199 R$ để lại cho nhà phát triển khoảng 139 R$.

Câu hỏi về Choose the Stronger Anime!

Có bao nhiêu người chơi Choose the Stronger Anime!?

Ngay lúc này Choose the Stronger Anime! có 1,056 người chơi trong game, với tổng 2,325,337 lượt truy cập từ trước đến nay. Bộ đếm trên trang này tự cập nhật từ bảng xếp hạng Roblox.

ID game của Choose the Stronger Anime! là gì?

ID universe là 10759594563 và ID place là 111801263516291. ID place là thứ vào thẳng game; ID universe là thứ các API và công cụ dùng.

Nhập code trong Choose the Stronger Anime! thế nào?

Tìm nút code, cửa hàng hoặc biểu tượng chim Twitter trong menu game, dán code thật chính xác rồi xác nhận. Code trên trang này lấy từ chính bản cập nhật của game và tự chuyển thành hết hạn khi nhà phát triển gỡ đi.

Huy hiệu trong Choose the Stronger Anime! còn lấy được không?

Danh sách huy hiệu lấy thẳng từ API Roblox, nên mọi thứ hiển thị bên dưới đều có thật trong game — dù một số bị khoá theo sự kiện hoặc đã bị nhà phát triển ngừng. Phần mô tả huy hiệu thường nói rõ cách lấy.

Choose the Stronger Anime! player reviews

No player reviews yet. Be the first.

Player reviews load in a moment…

Games like Choose the Stronger Anime!

Picked by what these games actually are — the kind of game, the studio behind it and how busy it is — not by Roblox’s genre label.

Số người chơi và huy hiệu tự cập nhật qua API Roblox. Trong lúc chơi Choose the Stronger Anime!, lấy luôn một ID nhạc còn hoạt động cho boombox của bạn hoặc xem thêm game đang hot.

Thêm game đang hot → · ID nhạc cho boombox của bạn →