Bạn có phải là nhà phát triển của [CLASSES] The Locust's Manor? Xác nhận quyền sở hữu để mở khóa lịch sử người chơi và công cụ cho nhà sáng tạo.

Xác nhận trải nghiệm của bạn →
Ảnh minh hoạ [CLASSES] The Locust's Manor

[CLASSES] The Locust's Manor

Chơi [CLASSES] The Locust's Manor ngayTheo dõi
bởi FunGames265,430 đang chơi24,302,306 lượt truy cập104,707 lượt yêu thíchAll
2,404Đỉnh 24 giờ
4.9 phútPhiên trung bình

[CLASSES] The Locust's Manor trong cơ sở dữ liệu RBLXDB

#280Xếp hạng RBLXDB theo người chơi
#220trong Escape (trong 62)
42 ngàytuổi
9dcập nhật lần cuối
578,626lượt truy cập mỗi ngày kể từ khi ra mắt
4.3lượt yêu thích trên 1.000 lượt truy cập

Hoạt động cập nhật

5 bản cập nhật trong 22 ngày chúng tôi theo dõi · 2026-09-03

ID game

ID universe
10674300622
ID place
97090732168175

Vào server [CLASSES] The Locust's Manor

Server công khai đang hoạt động, lấy thẳng từ Roblox. Nhấn Vào để nhảy đúng vào server đó — bạn cần đăng nhập Roblox trên trình duyệt này.

[CLASSES] The Locust's Manor đang thế nào

91% người chơi thích game này26,892 thích · 2,635 không thích
10 server công khai đã lấy mẫuđầy 67%~250 ms ping trung vị

10 server công khai chúng tôi lấy mẫu đang chứa 336 người chơi trên 500 chỗ — đầy 67%. Server đầy cỡ này vào trận rất nhanh, nhưng khó rơi vào cùng một server với bạn bè hơn.

Xu hướng người chơi

1,240 người chơi · 05:00 UTC (số liệu mới nhất)
06:0005:00

24 lần ghi nhận mỗi giờ. Dao động từ 1,240 đến 2,404 người chơi — chênh lệch 93.9%. Trục bắt đầu từ 1,100, không phải 0, để thấy được thay đổi; hãy đọc số liệu thay vì độ dốc của đường. Các khoảng dài hơn sẽ mở khi có thêm dữ liệu: hiện có 23.2 ngày.

Từ 2026-08-30, các lần ghi nhận của chúng tôi đi từ 4,139 lên 1,240 người chơi cùng lúc — giảm 2,899 (-70%) qua 600 lần đo, sáu tiếng một lần.

Về [CLASSES] The Locust's Manor

You've woken up inside a mysterious house, can you unlock the door and escape? (All characters are original creations of Doctor Nowhere) BIG UPDATE: -LOWER PRICES ON ALL PASSES AND MORE -New Lobby -New Shop -New Roles -New Tools -Added Coins to buy things in shop -Bug Fixes -Better anticheat -And More! Like & Join Group For 1 FREE Revives! (IF ANY BUGS ARE FOUND, USE OUR GROUP) Owner/Developer: @briz_developer Head Admin/Developer: @bunnychippy100 [Formally Named "The Locust"]

Link chính thức của [CLASSES] The Locust's Manor

Lấy thẳng từ trang của chính nhà phát triển — code và tin cập nhật thường xuất hiện ở đó trước.

[CLASSES] The Locust's Manor bán những gì

  • Monster RadarNever get caught off guard again! Unlock a permanent on-screen radar that alerts you to the monster’s distance using 3 simple colors (Green, Yellow, Red). Know exactly when to hide in a closet and when it's safe to hunt for keys.79 R$
  • Infinite StaminaTired of running out of stamina right when the monster is chasing you? Unlock permanent, unlimited sprinting! This pass removes your stamina limit completely, letting you run through the Manor without ever getting tired. One-time purchase, lifetime advantage!149 R$
  • Infinite RevivesUnlock permanent, unlimited free revives in every mode! With this pass, you bypass the standard 29 Robux revive fee forever. Never lose your items or progress at the end of a long match, and stay in the game until you escape. One-time purchase, lifetime value!199 R$
  • Runner499 R$
  • Pro Runner699 R$
  • Survivor799 R$
  • Doctor999 R$
  • Pro Survivor1,199 R$
  • Pro Doctor1,999 R$

Toàn bộ game pass mà [CLASSES] The Locust's Manor đang bán. Roblox lấy 30% mỗi lượt bán, nên một pass giá 1,999 R$ để lại cho nhà phát triển khoảng 1,399 R$.

Cách lấy mọi huy hiệu trong [CLASSES] The Locust's Manor

  • You're RICH!Buy all the passes on the gameThần thoại · dưới 0,1%
  • Lights OutPlay the game with lights offHiếm · 0.40%
  • ReviveUse a ReviveHiếm · 0.50%
  • Complete In Impossible ModeBeat the game in Impossible ModeHiếm · 0.60%
  • Complete The GameSimply beat the gamePhổ biến · 14.2%

Hiếm nhất trước — phần trăm là tỉ lệ người chơi đã đạt được mỗi huy hiệu, lấy thẳng từ Roblox. Bất cứ mức nào hiếm hơn một phần mười của một phần trăm đều ghi là "dưới 0,1%", vì đó là ngưỡng Roblox ngừng đếm.

Câu hỏi về [CLASSES] The Locust's Manor

Có bao nhiêu người chơi [CLASSES] The Locust's Manor?

Ngay lúc này [CLASSES] The Locust's Manor có 5,430 người chơi trong game, với tổng 24,302,306 lượt truy cập từ trước đến nay. Bộ đếm trên trang này tự cập nhật từ bảng xếp hạng Roblox.

ID game của [CLASSES] The Locust's Manor là gì?

ID universe là 10674300622 và ID place là 97090732168175. ID place là thứ vào thẳng game; ID universe là thứ các API và công cụ dùng.

Nhập code trong [CLASSES] The Locust's Manor thế nào?

Tìm nút code, cửa hàng hoặc biểu tượng chim Twitter trong menu game, dán code thật chính xác rồi xác nhận. Code trên trang này lấy từ chính bản cập nhật của game và tự chuyển thành hết hạn khi nhà phát triển gỡ đi.

Huy hiệu trong [CLASSES] The Locust's Manor còn lấy được không?

Danh sách huy hiệu lấy thẳng từ API Roblox, nên mọi thứ hiển thị bên dưới đều có thật trong game — dù một số bị khoá theo sự kiện hoặc đã bị nhà phát triển ngừng. Phần mô tả huy hiệu thường nói rõ cách lấy.

[CLASSES] The Locust's Manor player reviews

No player reviews yet. Be the first.

Player reviews load in a moment…

Games like [CLASSES] The Locust's Manor

Picked by what these games actually are — the kind of game, the studio behind it and how busy it is — not by Roblox’s genre label.

Số người chơi và huy hiệu tự cập nhật qua API Roblox. Trong lúc chơi [CLASSES] The Locust's Manor, lấy luôn một ID nhạc còn hoạt động cho boombox của bạn hoặc xem thêm game đang hot.

Thêm game đang hot → · ID nhạc cho boombox của bạn →