Bạn có phải là nhà phát triển của Dreamville 🏡 RP [The Cat in the Hat!]? Xác nhận quyền sở hữu để mở khóa lịch sử người chơi và công cụ cho nhà sáng tạo.

Xác nhận trải nghiệm của bạn →
Ảnh minh hoạ Dreamville 🏡 RP [The Cat in the Hat!]

Dreamville 🏡 RP [The Cat in the Hat!]

▶ Chơi Dreamville 🏡 RP [The Cat in the Hat!] ngay☆ Theo dõi
bởi Dreamfusion Games22,166 đang chơi380,574,459 lượt truy cập642,613 lượt yêu thíchAll
23,540Đỉnh 24 giờ
16.7 phútPhiên trung bình

Dreamville 🏡 RP [The Cat in the Hat!] trong cơ sở dữ liệu RBLXDB

#91Xếp hạng RBLXDB theo người chơi
#69trong Life (trong 124)
2.1 nămtuổi
3dcập nhật lần cuối
490,431lượt truy cập mỗi ngày kể từ khi ra mắt
1.7lượt yêu thích trên 1.000 lượt truy cập

Hoạt động cập nhật

1 bản cập nhật trong 67 ngày chúng tôi theo dõi · 2026-08-17

ID game

ID universe
6521100398
ID place
74395953411817

Vào server Dreamville 🏡 RP [The Cat in the Hat!]

Server công khai đang hoạt động, lấy thẳng từ Roblox. Nhấn Vào để nhảy đúng vào server đó — bạn cần đăng nhập Roblox trên trình duyệt này.

Dreamville 🏡 RP [The Cat in the Hat!] đang thế nào

95% người chơi thích game này285,653 thích · 14,869 không thích
10 server công khai đã lấy mẫuđầy 100%~65 ms ping trung vị

10 server công khai chúng tôi lấy mẫu đang chứa 250 người chơi trên 250 chỗ — đầy 100%. Server đầy cỡ này vào trận rất nhanh, nhưng khó rơi vào cùng một server với bạn bè hơn.

Xu hướng người chơi

21,153 người chơi · 20:00 UTC (số liệu mới nhất)
20:0020:00

29 lần ghi nhận mỗi giờ. Dao động từ 9,883 đến 23,540 người chơi — chênh lệch 138.2%. Trục bắt đầu từ 8,244, không phải 0, để thấy được thay đổi; hãy đọc số liệu thay vì độ dốc của đường.

Từ 2026-09-10, các lần ghi nhận của chúng tôi đi từ 8,684 lên 21,153 người chơi cùng lúc — tăng 12,469 (+144%) qua 1200 lần đo, sáu tiếng một lần.

Về Dreamville 🏡 RP [The Cat in the Hat!]

Hang out with friends, meet new people, create your own fun, and explore a city full of possibilities. Own your dream home, drive cool vehicles, and dive into a world where you can play however you want—whether you’re keeping the peace, stirring up trouble, building a family, or just relaxing. Dress up your avatar, make connections, and let your imagination roam free in Dreamville! New Update! 👧 Spawn Up To Three Kids At Once 🏡 New Mansion 🏚️ New Free House 🏍️ New Police Motorcycle 🎁 Customized Gamepass Gifting 👍 Remember to like/upvote the game! A free house and vehicle will be added at 275,000 likes! ⬆️ [👍 250k Likes] Glasswood House + Police Motorcycle [👍 175k Likes] Contemporary House + Sports Car [👍 125k Likes] Stonecrest House + Train Mount [👍 110k Likes] Construction House + Work Truck

Dreamville 🏡 RP [The Cat in the Hat!] bán những gì

  • Starter PackUnlocks access to one house and two vehicles!25 R$
  • JetpackUnlock a permanent jetpack that allows you to fly!99 R$
  • Extra CompanionPermanently unlocks the ability to spawn a third companion!149 R$
  • Offroad Vehicle PackGives access to FOUR offroad vehicles!250 R$
  • Luxury Vehicle PackGives access to FOUR luxury vehicles!350 R$
  • VIPUnlocks access to VIP vehicles and houses. Content will continue to be added to this pass over time and the price may increase as content is added.400 R$
  • Supercar PackGive access to FOUR supercars!500 R$
  • Penthouses UnlockedUnlocks the ability to spawn penthouses in the apartment building.500 R$
  • Kingsford MansionPermanently unlock the ultra luxurious Kingsford Mansion!749 R$
  • Lodge MansionPermanently unlock the Lodge Mansion!749 R$
  • Wellington MansionPermanently unlock the Wellington Mansion!749 R$
  • Mansion PackPermanently unlock the Modern Mansion, Colonial Mansion, and Mediterranean Mansion.1,249 R$

12 trong số 16 game pass mà Dreamville 🏡 RP [The Cat in the Hat!] đang bán, mới nhất trước. Roblox lấy 30% mỗi lượt bán, nên một pass giá 1,249 R$ để lại cho nhà phát triển khoảng 874 R$.

Cách lấy mọi huy hiệu trong Dreamville 🏡 RP [The Cat in the Hat!]

  • WelcomeWelcome to Dreamville, thank you for playing!Phổ biến · 56.9%

Hiếm nhất trước — phần trăm là tỉ lệ người chơi đã đạt được mỗi huy hiệu, lấy thẳng từ Roblox. Bất cứ mức nào hiếm hơn một phần mười của một phần trăm đều ghi là "dưới 0,1%", vì đó là ngưỡng Roblox ngừng đếm.

Câu hỏi về Dreamville 🏡 RP [The Cat in the Hat!]

Có bao nhiêu người chơi Dreamville 🏡 RP [The Cat in the Hat!]?

Ngay lúc này Dreamville 🏡 RP [The Cat in the Hat!] có 22,166 người chơi trong game, với tổng 380,574,459 lượt truy cập từ trước đến nay. Bộ đếm trên trang này tự cập nhật từ bảng xếp hạng Roblox.

ID game của Dreamville 🏡 RP [The Cat in the Hat!] là gì?

ID universe là 6521100398 và ID place là 74395953411817. ID place là thứ vào thẳng game; ID universe là thứ các API và công cụ dùng.

Nhập code trong Dreamville 🏡 RP [The Cat in the Hat!] thế nào?

Tìm nút code, cửa hàng hoặc biểu tượng chim Twitter trong menu game, dán code thật chính xác rồi xác nhận. Code trên trang này lấy từ chính bản cập nhật của game và tự chuyển thành hết hạn khi nhà phát triển gỡ đi.

Huy hiệu trong Dreamville 🏡 RP [The Cat in the Hat!] còn lấy được không?

Danh sách huy hiệu lấy thẳng từ API Roblox, nên mọi thứ hiển thị bên dưới đều có thật trong game — dù một số bị khoá theo sự kiện hoặc đã bị nhà phát triển ngừng. Phần mô tả huy hiệu thường nói rõ cách lấy.

Dreamville 🏡 RP [The Cat in the Hat!] player reviews

No player reviews yet. Be the first.

Player reviews load in a moment…

Games like Dreamville 🏡 RP [The Cat in the Hat!]

Picked by what these games actually are — the kind of game, the studio behind it and how busy it is — not by Roblox’s genre label.

Số người chơi và huy hiệu tự cập nhật qua API Roblox. Trong lúc chơi Dreamville 🏡 RP [The Cat in the Hat!], lấy luôn một ID nhạc còn hoạt động cho boombox của bạn hoặc xem thêm game đang hot.

Thêm game đang hot → · ID nhạc cho boombox của bạn →