Bạn có phải là nhà phát triển của [🎃] 🏈Football Legends🏈? Xác nhận quyền sở hữu để mở khóa lịch sử người chơi và công cụ cho nhà sáng tạo.

Xác nhận trải nghiệm của bạn →
Ảnh minh hoạ [🎃] 🏈Football Legends🏈

[🎃] 🏈Football Legends🏈

▶ Chơi [🎃] 🏈Football Legends🏈 ngayCode (3)☆ Theo dõi
bởi InfinityLegends1,210 đang chơi136,846,317 lượt truy cập103,198 lượt yêu thíchAll
4,323Đỉnh 24 giờ
15.8 phútPhiên trung bình

[🎃] 🏈Football Legends🏈 trong cơ sở dữ liệu RBLXDB

#1,189Xếp hạng RBLXDB theo người chơi
0.8lượt yêu thích trên 1.000 lượt truy cập

ID game

ID universe
6505338302
ID place
90913221847091

Vào server [🎃] 🏈Football Legends🏈

Server công khai đang hoạt động, lấy thẳng từ Roblox. Nhấn Vào để nhảy đúng vào server đó — bạn cần đăng nhập Roblox trên trình duyệt này.

[🎃] 🏈Football Legends🏈 đang thế nào

87% người chơi thích game này72,998 thích · 11,086 không thích
3 server công khai đã lấy mẫuđầy 43%~91 ms ping trung vị

3 server công khai chúng tôi lấy mẫu đang chứa 18 người chơi trên 42 chỗ — đầy 43%. Server đầy cỡ này vào trận rất nhanh, nhưng khó rơi vào cùng một server với bạn bè hơn.

Xu hướng người chơi

942 người chơi · 05:00 UTC (số liệu mới nhất)
05:0005:00

25 lần ghi nhận mỗi giờ. Dao động từ 201 đến 4,323 người chơi — chênh lệch 2050.7%. Trục bắt đầu từ 0, không phải 0, để thấy được thay đổi; hãy đọc số liệu thay vì độ dốc của đường. Các khoảng dài hơn sẽ mở khi có thêm dữ liệu: hiện có 3.0 ngày.

Từ 2026-10-20, các lần ghi nhận của chúng tôi đi từ 832 lên 942 người chơi cùng lúc — tăng 110 (+13%) qua 73 lần đo, sáu tiếng một lần.

Code [🎃] 🏈Football Legends🏈 còn hoạt động

  • 45KLIKESUnconfirmedHoạt động
  • HWTRAILSUnconfirmedHoạt động
  • HWSKINSUnconfirmedHoạt động

Hết hạn

  • SPRINGGREENHết hạn
  • SPRINGSKINSHết hạn
  • VOGUEHết hạn
  • 30KLIKESHết hạn
  • elitecase2Hết hạn
  • XMASTRAILHết hạn
  • BLOSSOMSHết hạn
  • VALENTINESHết hạn
  • SUPERBOWLHết hạn
  • 6000LIKESHết hạn

Code được lấy từ chính bản cập nhật của game và được kiểm duyệt trước khi hiển thị ở đây. Một code tự động chuyển thành hết hạn khi nhà phát triển gỡ nó đi.

Về [🎃] 🏈Football Legends🏈

🏈 Welcome to Football Legends! A new football experience with quick gameplay that lets players quickly join a 7v7 or select pickups in the park. 🏈 Leave a like 👍 and favorite ⭐ for more Football Legends content!

Link chính thức của [🎃] 🏈Football Legends🏈

Lấy thẳng từ trang của chính nhà phát triển — code và tin cập nhật thường xuất hiện ở đó trước.

[🎃] 🏈Football Legends🏈 bán những gì

  • Hurdle [UNLOCK]Instantly unlock Hurdle without having to hit 90 OVR! IMPORTANT: To hurdle, you have to be a wide receiver and get a running start499 R$
  • Crystal Mythic TrailLimited Time Chrysalis Mythic Trail! (DO NOT DELETE GAMEPASS)1,699 R$
  • Crystal Mythic SkinLimited Time Rose Quartz Mythic Skin! (DO NOT DELETE GAMEPASS)1,699 R$
  • Crystal Mythic BundleLimited Time Rose Quartz Mythic Skin, Chrysalis Mythic Trail, and Crystal Palace Emote! (DO NOT DELETE GAMEPASS)3,399 R$

Toàn bộ game pass mà [🎃] 🏈Football Legends🏈 đang bán. Roblox lấy 30% mỗi lượt bán, nên một pass giá 3,399 R$ để lại cho nhà phát triển khoảng 2,379 R$.

Cách lấy mọi huy hiệu trong [🎃] 🏈Football Legends🏈

  • Perks ProComplete the Walmart Discovered Quest!Thần thoại · dưới 0,1%
  • WelcomeThanks for playing!Phổ biến · 31.4%

Hiếm nhất trước — phần trăm là tỉ lệ người chơi đã đạt được mỗi huy hiệu, lấy thẳng từ Roblox. Bất cứ mức nào hiếm hơn một phần mười của một phần trăm đều ghi là "dưới 0,1%", vì đó là ngưỡng Roblox ngừng đếm.

Câu hỏi về [🎃] 🏈Football Legends🏈

Có bao nhiêu người chơi [🎃] 🏈Football Legends🏈?

Ngay lúc này [🎃] 🏈Football Legends🏈 có 1,210 người chơi trong game, với tổng 136,846,317 lượt truy cập từ trước đến nay. Bộ đếm trên trang này tự cập nhật từ bảng xếp hạng Roblox.

ID game của [🎃] 🏈Football Legends🏈 là gì?

ID universe là 6505338302 và ID place là 90913221847091. ID place là thứ vào thẳng game; ID universe là thứ các API và công cụ dùng.

Nhập code trong [🎃] 🏈Football Legends🏈 thế nào?

Tìm nút code, cửa hàng hoặc biểu tượng chim Twitter trong menu game, dán code thật chính xác rồi xác nhận. Code trên trang này lấy từ chính bản cập nhật của game và tự chuyển thành hết hạn khi nhà phát triển gỡ đi.

Huy hiệu trong [🎃] 🏈Football Legends🏈 còn lấy được không?

Danh sách huy hiệu lấy thẳng từ API Roblox, nên mọi thứ hiển thị bên dưới đều có thật trong game — dù một số bị khoá theo sự kiện hoặc đã bị nhà phát triển ngừng. Phần mô tả huy hiệu thường nói rõ cách lấy.

[🎃] 🏈Football Legends🏈 player reviews

No player reviews yet. Be the first.

Player reviews load in a moment…

Games like [🎃] 🏈Football Legends🏈

Picked by what these games actually are — the kind of game, the studio behind it and how busy it is — not by Roblox’s genre label.

Số người chơi và huy hiệu tự cập nhật qua API Roblox. Trong lúc chơi [🎃] 🏈Football Legends🏈, lấy luôn một ID nhạc còn hoạt động cho boombox của bạn hoặc xem thêm game đang hot.

Tất cả code [🎃] 🏈Football Legends🏈 → · Thêm game đang hot → · ID nhạc cho boombox của bạn →