Bạn có phải là nhà phát triển của [🎃HALLOWEEN] Egg Tower Defense? Xác nhận quyền sở hữu để mở khóa lịch sử người chơi và công cụ cho nhà sáng tạo.

Xác nhận trải nghiệm của bạn →
Ảnh minh hoạ [🎃HALLOWEEN] Egg Tower Defense

[🎃HALLOWEEN] Egg Tower Defense

▶ Chơi [🎃HALLOWEEN] Egg Tower Defense ngay☆ Theo dõi
bởi build the thing283 đang chơi657,113 lượt truy cập12,526 lượt yêu thíchAll
385Đỉnh 24 giờ
9.6 phútPhiên trung bình

[🎃HALLOWEEN] Egg Tower Defense trong cơ sở dữ liệu RBLXDB

#2,351Xếp hạng RBLXDB theo người chơi
#1,984trong Tower Defense (trong 102)
27 ngàytuổi
3dcập nhật lần cuối
24,338lượt truy cập mỗi ngày kể từ khi ra mắt
19.1lượt yêu thích trên 1.000 lượt truy cập

ID game

ID universe
10768069442
ID place
79517569623619

Vào server [🎃HALLOWEEN] Egg Tower Defense

Server công khai đang hoạt động, lấy thẳng từ Roblox. Nhấn Vào để nhảy đúng vào server đó — bạn cần đăng nhập Roblox trên trình duyệt này.

[🎃HALLOWEEN] Egg Tower Defense đang thế nào

96% người chơi thích game này2,705 thích · 108 không thích
9 server công khai đã lấy mẫuđầy 47%~80 ms ping trung vị

9 server công khai chúng tôi lấy mẫu đang chứa 84 người chơi trên 180 chỗ — đầy 47%. Server đầy cỡ này vào trận rất nhanh, nhưng khó rơi vào cùng một server với bạn bè hơn.

Xu hướng người chơi

304 người chơi · 19:00 UTC (số liệu mới nhất)
20:0019:00

28 lần ghi nhận mỗi giờ. Dao động từ 187 đến 385 người chơi — chênh lệch 105.9%. Trục bắt đầu từ 163, không phải 0, để thấy được thay đổi; hãy đọc số liệu thay vì độ dốc của đường. Các khoảng dài hơn sẽ mở khi có thêm dữ liệu: hiện có 5.3 ngày.

Từ 2026-10-18, các lần ghi nhận của chúng tôi đi từ 727 lên 304 người chơi cùng lúc — giảm 423 (-58%) qua 149 lần đo, sáu tiếng một lần.

Về [🎃HALLOWEEN] Egg Tower Defense

🎃HALLOWEEN UPDATE!! Cursed Lands easy, medium, & hard mode! 8 new animals + 3 new eggs! Welcome to Egg Tower Defense! 🪱 Start with a Worm to fight Zombies! 🥚 Get eggs from boss zombies! 🐔 Hatch eggs for new troops! 🌾 Upgrade your farm to hatch more eggs, equip more troops, and get more storage! 🌍 Unlock new worlds with even better eggs! (coming soon) ⚠️ The game is new! Please report any bugs in the community server! Beware - significant balance changes could be made.

Link chính thức của [🎃HALLOWEEN] Egg Tower Defense

Lấy thẳng từ trang của chính nhà phát triển — code và tin cập nhật thường xuất hiện ở đó trước.

[🎃HALLOWEEN] Egg Tower Defense bán những gì

  • Troop Slot 4Unlock your 4th troop slot now instead of at Farm Lv 5!99 R$
  • Troop Slot 5Unlock your 5th troop slot now instead of at Farm Lv 10!199 R$
  • 2x CoinsDoubles the coins you earn from every match!199 R$
  • 2x LuckDoubles the chance of the rarest animals in every egg!199 R$
  • VIPVIP Gift in Lobby - Claim every 4 hours! 50% - Coins! (Amount equivalent to highest mode you've won!) 30% - Random boost (Luck, Coins, or Shiny) 15% Double Coins! (2x the hardest mode you've won!) 5% VIP Egg299 R$
  • Shiny HunterDoubles your shiny chance (1% -> 2%)!299 R$

Toàn bộ game pass mà [🎃HALLOWEEN] Egg Tower Defense đang bán. Roblox lấy 30% mỗi lượt bán, nên một pass giá 299 R$ để lại cho nhà phát triển khoảng 209 R$.

Cách lấy mọi huy hiệu trong [🎃HALLOWEEN] Egg Tower Defense

  • Chupacabra (Secret)You hatched a WHAT?!?!?Thần thoại · dưới 0,1%
  • World 2 Easy ModeYou made it to World 2!Ít gặp · 2.9%
  • World 2 Medium ModeMaybe the beach isn't so easy after all.Ít gặp · 3.2%
  • World 1 Hard ModeCongrats! You beat World 1! World 2 awaits..Ít gặp · 4.8%
  • Halloween 2026 Hard ModeThe werewolf is coming!Ít gặp · 5.1%
  • Halloween 2026 Medium ModeWatch out for vampires!Ít gặp · 6.9%
  • Halloween 2026 Easy ModeNot that scary!Phổ biến · 11.8%
  • World 1 Medium ModeYou got past easy mode - you must have some decent animals!Phổ biến · 14.1%
  • World 1 Easy ModeYou have a lot more ahead of you!Phổ biến · 40.1%
  • You Played!Welcome to Egg Tower Defense! :)Phổ biến · 72.5%
  • Halloween 2026 Nightmare ModeDon't trust the farmer...

Hiếm nhất trước — phần trăm là tỉ lệ người chơi đã đạt được mỗi huy hiệu, lấy thẳng từ Roblox. Bất cứ mức nào hiếm hơn một phần mười của một phần trăm đều ghi là "dưới 0,1%", vì đó là ngưỡng Roblox ngừng đếm.

Câu hỏi về [🎃HALLOWEEN] Egg Tower Defense

Có bao nhiêu người chơi [🎃HALLOWEEN] Egg Tower Defense?

Ngay lúc này [🎃HALLOWEEN] Egg Tower Defense có 283 người chơi trong game, với tổng 657,113 lượt truy cập từ trước đến nay. Bộ đếm trên trang này tự cập nhật từ bảng xếp hạng Roblox.

ID game của [🎃HALLOWEEN] Egg Tower Defense là gì?

ID universe là 10768069442 và ID place là 79517569623619. ID place là thứ vào thẳng game; ID universe là thứ các API và công cụ dùng.

Nhập code trong [🎃HALLOWEEN] Egg Tower Defense thế nào?

Tìm nút code, cửa hàng hoặc biểu tượng chim Twitter trong menu game, dán code thật chính xác rồi xác nhận. Code trên trang này lấy từ chính bản cập nhật của game và tự chuyển thành hết hạn khi nhà phát triển gỡ đi.

Huy hiệu trong [🎃HALLOWEEN] Egg Tower Defense còn lấy được không?

Danh sách huy hiệu lấy thẳng từ API Roblox, nên mọi thứ hiển thị bên dưới đều có thật trong game — dù một số bị khoá theo sự kiện hoặc đã bị nhà phát triển ngừng. Phần mô tả huy hiệu thường nói rõ cách lấy.

[🎃HALLOWEEN] Egg Tower Defense player reviews

No player reviews yet. Be the first.

Player reviews load in a moment…

Games like [🎃HALLOWEEN] Egg Tower Defense

Picked by what these games actually are — the kind of game, the studio behind it and how busy it is — not by Roblox’s genre label.

Số người chơi và huy hiệu tự cập nhật qua API Roblox. Trong lúc chơi [🎃HALLOWEEN] Egg Tower Defense, lấy luôn một ID nhạc còn hoạt động cho boombox của bạn hoặc xem thêm game đang hot.

Thêm game đang hot → · ID nhạc cho boombox của bạn →