Bạn có phải là nhà phát triển của [Halloween] Freddy's Tycoon Remastered? Xác nhận quyền sở hữu để mở khóa lịch sử người chơi và công cụ cho nhà sáng tạo.

Xác nhận trải nghiệm của bạn →
Ảnh minh hoạ [Halloween] Freddy's Tycoon Remastered

[Halloween] Freddy's Tycoon Remastered

▶ Chơi [Halloween] Freddy's Tycoon Remastered ngay☆ Theo dõi
bởi TheKatorium29 đang chơi54,153,173 lượt truy cập555,775 lượt yêu thíchHorror
50Đỉnh 24 giờ
13.9 phútPhiên trung bình

[Halloween] Freddy's Tycoon Remastered trong cơ sở dữ liệu RBLXDB

#3,823Xếp hạng RBLXDB theo người chơi
#76trong Tycoon (trong 518)
10.2 nămtuổi
10dcập nhật lần cuối
14,600lượt truy cập mỗi ngày kể từ khi ra mắt
10.3lượt yêu thích trên 1.000 lượt truy cập

ID game

ID universe
188736399
ID place
490844322

Vào server [Halloween] Freddy's Tycoon Remastered

Server công khai đang hoạt động, lấy thẳng từ Roblox. Nhấn Vào để nhảy đúng vào server đó — bạn cần đăng nhập Roblox trên trình duyệt này.

[Halloween] Freddy's Tycoon Remastered đang thế nào

78% người chơi thích game này119,758 thích · 33,450 không thích
10 server công khai đã lấy mẫuđầy 66%~143 ms ping trung vị

10 server công khai chúng tôi lấy mẫu đang chứa 33 người chơi trên 50 chỗ — đầy 66%. Server đầy cỡ này vào trận rất nhanh, nhưng khó rơi vào cùng một server với bạn bè hơn.

Xu hướng người chơi

37 người chơi · 13:00 UTC (số liệu mới nhất)
13:0013:00

25 lần ghi nhận mỗi giờ. Dao động từ 18 đến 50 người chơi — chênh lệch 177.8%. Trục bắt đầu từ 14, không phải 0, để thấy được thay đổi; hãy đọc số liệu thay vì độ dốc của đường. Các khoảng dài hơn sẽ mở khi có thêm dữ liệu: hiện có 18.8 ngày.

Từ 2026-10-05, các lần ghi nhận của chúng tôi đi từ 126 lên 37 người chơi cùng lúc — giảm 89 (-71%) qua 436 lần đo, sáu tiếng một lần.

Về [Halloween] Freddy's Tycoon Remastered

🎉Welcome to Freddy's Tycoon Remastered! 🎉 [HOW TO PLAY] 🪙 Upgrade your fazcoin machine! 🍕 Build your NEW Pizzeria! 🤖 Unlock the animatronics! 🏠 Rent a house and prank your friends! [WARNING] 💀Animatronics roam at night! 💾 Progress is saved automatically - return and continue where you left off! 🎵 Music is 100% original and safe to use! [DISCLAIMER] Game is fully completed and updates are seasonal. Renting a house resets when you leave! Animatronics models from Steel Wool Studios. Five Nights at Freddy's is owned by Scott Cawthon. All rights reserved. If a takedown request is submitted by Scott Cawthon, we will immediately remove the game out of respect.

[Halloween] Freddy's Tycoon Remastered bán những gì

  • Prank PanelPrank your friends with the PRANK PANEL! -Become invisible -Super speed -Super jump -Become Golden Freddy -Become Cupcake -Become Shadow Bonnie -Play sounds!420 R$
  • VIP-VIP role in game -Additional 100 Fazcoins PER SECOND (Stacks with your coin machine!) -Your coins will save when you leave game and return! -VIP Tag Label -Flashlight750 R$

Toàn bộ game pass mà [Halloween] Freddy's Tycoon Remastered đang bán. Roblox lấy 30% mỗi lượt bán, nên một pass giá 750 R$ để lại cho nhà phát triển khoảng 525 R$.

Cách lấy mọi huy hiệu trong [Halloween] Freddy's Tycoon Remastered

  • You Completed 100 Tycoons! Thần thoại · dưới 0,1%
  • You Completed 75 Tycoons! Thần thoại · dưới 0,1%
  • You Completed 50 Tycoons! Thần thoại · dưới 0,1%
  • You Completed 30 Tycoons!Thần thoại · dưới 0,1%
  • You Completed 15 Tycoons! Thần thoại · dưới 0,1%
  • You met the creator!Receive this badge if you met me!Thần thoại · dưới 0,1%
  • You Completed 5 Tycoons! Hiếm · 0.50%
  • BOOP! You know EXACTLY where this badge is :)Phổ biến · 10.7%
  • Golden FreddyYou found Golden Freddy!Phổ biến · 34.9%
  • You Completed 1 Tycoon! Phổ biến · 36.4%
  • Tutorial Completed!You completed the quick tutorial! Phổ biến · 56.7%
  • Welcome!Thanks for playing Freddy's Tycoon Remastered!Phổ biến · 100.0%

Hiếm nhất trước — phần trăm là tỉ lệ người chơi đã đạt được mỗi huy hiệu, lấy thẳng từ Roblox. Bất cứ mức nào hiếm hơn một phần mười của một phần trăm đều ghi là "dưới 0,1%", vì đó là ngưỡng Roblox ngừng đếm.

Câu hỏi về [Halloween] Freddy's Tycoon Remastered

Có bao nhiêu người chơi [Halloween] Freddy's Tycoon Remastered?

Ngay lúc này [Halloween] Freddy's Tycoon Remastered có 29 người chơi trong game, với tổng 54,153,173 lượt truy cập từ trước đến nay. Bộ đếm trên trang này tự cập nhật từ bảng xếp hạng Roblox.

ID game của [Halloween] Freddy's Tycoon Remastered là gì?

ID universe là 188736399 và ID place là 490844322. ID place là thứ vào thẳng game; ID universe là thứ các API và công cụ dùng.

Nhập code trong [Halloween] Freddy's Tycoon Remastered thế nào?

Tìm nút code, cửa hàng hoặc biểu tượng chim Twitter trong menu game, dán code thật chính xác rồi xác nhận. Code trên trang này lấy từ chính bản cập nhật của game và tự chuyển thành hết hạn khi nhà phát triển gỡ đi.

Huy hiệu trong [Halloween] Freddy's Tycoon Remastered còn lấy được không?

Danh sách huy hiệu lấy thẳng từ API Roblox, nên mọi thứ hiển thị bên dưới đều có thật trong game — dù một số bị khoá theo sự kiện hoặc đã bị nhà phát triển ngừng. Phần mô tả huy hiệu thường nói rõ cách lấy.

[Halloween] Freddy's Tycoon Remastered player reviews

No player reviews yet. Be the first.

Player reviews load in a moment…

Games like [Halloween] Freddy's Tycoon Remastered

Picked by what these games actually are — the kind of game, the studio behind it and how busy it is — not by Roblox’s genre label.

Số người chơi và huy hiệu tự cập nhật qua API Roblox. Trong lúc chơi [Halloween] Freddy's Tycoon Remastered, lấy luôn một ID nhạc còn hoạt động cho boombox của bạn hoặc xem thêm game đang hot.

Thêm game đang hot → · ID nhạc cho boombox của bạn →