Bạn có phải là nhà phát triển của ⛏️ My Anime Mine? Xác nhận quyền sở hữu để mở khóa lịch sử người chơi và công cụ cho nhà sáng tạo.

Xác nhận trải nghiệm của bạn →
Ảnh minh hoạ ⛏️ My Anime Mine

⛏️ My Anime Mine

Chơi ⛏️ My Anime Mine ngayTheo dõi
bởi Curseddd Games1,191 đang chơi915,799 lượt truy cập5,566 lượt yêu thíchAll
3,001Đỉnh 24 giờ
21.1 phútPhiên trung bình

⛏️ My Anime Mine trong cơ sở dữ liệu RBLXDB

#786Xếp hạng RBLXDB theo người chơi
#635trong Tycoon (trong 332)
33 ngàytuổi
3dcập nhật lần cuối
27,751lượt truy cập mỗi ngày kể từ khi ra mắt
6.1lượt yêu thích trên 1.000 lượt truy cập

Thêm từ Curseddd Games

ID game

ID universe
10740316645
ID place
79389059854988

Vào server ⛏️ My Anime Mine

Server công khai đang hoạt động, lấy thẳng từ Roblox. Nhấn Vào để nhảy đúng vào server đó — bạn cần đăng nhập Roblox trên trình duyệt này.

⛏️ My Anime Mine đang thế nào

97% người chơi thích game này9,493 thích · 270 không thích

Xu hướng người chơi

1,739 người chơi · 07:00 UTC (số liệu mới nhất)
08:0007:00

24 lần ghi nhận mỗi giờ. Dao động từ 1,253 đến 3,001 người chơi — chênh lệch 139.5%. Trục bắt đầu từ 1,043, không phải 0, để thấy được thay đổi; hãy đọc số liệu thay vì độ dốc của đường. Các khoảng dài hơn sẽ mở khi có thêm dữ liệu: hiện có 3.5 ngày.

Từ 2026-09-18, các lần ghi nhận của chúng tôi đi từ 1,689 lên 1,739 người chơi cùng lúc — tăng 50 (+3%) qua 95 lần đo, sáu tiếng một lần.

Về ⛏️ My Anime Mine

Welcome to My Anime Mine! How to Play: ⛏️ Dig your mine to find anime characters 👷 Assign them to your crew to mine and earn money for you 🔬 Upgrade and research deeper for rarer characters Updates daily!

Link chính thức của ⛏️ My Anime Mine

Lấy thẳng từ trang của chính nhà phát triển — code và tin cập nhật thường xuất hiện ở đó trước.

⛏️ My Anime Mine bán những gì

  • Mutation Luckx1.5 luck on every mutation roll. Stacks with mutation luck potions.99 R$
  • Auto SellUnlocks Auto Sell: pick any ores or characters you have discovered and they sell for cash the moment your crew digs them up, instead of filling your chest. Toggle each item any time from the chest's Auto Sell menu.149 R$
  • VIPVIP chat tag, a gold crown on your nameplate, and a free VIP Lucky Block every day.199 R$
  • Speedy CharactersAll of your characters walk +10 speed, permanently.399 R$
  • Major Mutation Luckx5 luck on every mutation roll. Stacks with mutation luck potions.799 R$
  • Super Drop Luckx1.5 drop luck on every character and ore find.1,199 R$

Toàn bộ game pass mà ⛏️ My Anime Mine đang bán. Roblox lấy 30% mỗi lượt bán, nên một pass giá 1,199 R$ để lại cho nhà phát triển khoảng 839 R$.

Câu hỏi về ⛏️ My Anime Mine

Có bao nhiêu người chơi ⛏️ My Anime Mine?

Ngay lúc này ⛏️ My Anime Mine có 1,191 người chơi trong game, với tổng 915,799 lượt truy cập từ trước đến nay. Bộ đếm trên trang này tự cập nhật từ bảng xếp hạng Roblox.

ID game của ⛏️ My Anime Mine là gì?

ID universe là 10740316645 và ID place là 79389059854988. ID place là thứ vào thẳng game; ID universe là thứ các API và công cụ dùng.

Nhập code trong ⛏️ My Anime Mine thế nào?

Tìm nút code, cửa hàng hoặc biểu tượng chim Twitter trong menu game, dán code thật chính xác rồi xác nhận. Code trên trang này lấy từ chính bản cập nhật của game và tự chuyển thành hết hạn khi nhà phát triển gỡ đi.

Huy hiệu trong ⛏️ My Anime Mine còn lấy được không?

Danh sách huy hiệu lấy thẳng từ API Roblox, nên mọi thứ hiển thị bên dưới đều có thật trong game — dù một số bị khoá theo sự kiện hoặc đã bị nhà phát triển ngừng. Phần mô tả huy hiệu thường nói rõ cách lấy.

⛏️ My Anime Mine player reviews

No player reviews yet. Be the first.

Player reviews load in a moment…

Games like ⛏️ My Anime Mine

Picked by what these games actually are — the kind of game, the studio behind it and how busy it is — not by Roblox’s genre label.

Số người chơi và huy hiệu tự cập nhật qua API Roblox. Trong lúc chơi ⛏️ My Anime Mine, lấy luôn một ID nhạc còn hoạt động cho boombox của bạn hoặc xem thêm game đang hot.

Thêm game đang hot → · ID nhạc cho boombox của bạn →