Bạn có phải là nhà phát triển của My Jail Cell! (🎃HALLOWEEN!)? Xác nhận quyền sở hữu để mở khóa lịch sử người chơi và công cụ cho nhà sáng tạo.

Xác nhận trải nghiệm của bạn →
Ảnh minh hoạ My Jail Cell!  (🎃HALLOWEEN!)

My Jail Cell! (🎃HALLOWEEN!)

▶ Chơi My Jail Cell! (🎃HALLOWEEN!) ngayCode (2)☆ Theo dõi
bởi ATTANIAN INDUSTRIES7,432 đang chơi135,698,437 lượt truy cập271,526 lượt yêu thíchAll
2,845Đỉnh 24 giờ
14 phútPhiên trung bình

My Jail Cell! (🎃HALLOWEEN!) trong cơ sở dữ liệu RBLXDB

#358Xếp hạng RBLXDB theo người chơi
#304trong Survival (trong 390)
11 thángtuổi
14dcập nhật lần cuối
387,710lượt truy cập mỗi ngày kể từ khi ra mắt
2lượt yêu thích trên 1.000 lượt truy cập

Hoạt động cập nhật

1 bản cập nhật trong 65 ngày chúng tôi theo dõi · 2026-08-21

ID game

ID universe
9125259344
ID place
91746497060666

Vào server My Jail Cell! (🎃HALLOWEEN!)

Server công khai đang hoạt động, lấy thẳng từ Roblox. Nhấn Vào để nhảy đúng vào server đó — bạn cần đăng nhập Roblox trên trình duyệt này.

My Jail Cell! (🎃HALLOWEEN!) đang thế nào

77% người chơi thích game này54,429 thích · 16,080 không thích
10 server công khai đã lấy mẫuđầy 89%~67 ms ping trung vị

10 server công khai chúng tôi lấy mẫu đang chứa 80 người chơi trên 90 chỗ — đầy 89%. Server đầy cỡ này vào trận rất nhanh, nhưng khó rơi vào cùng một server với bạn bè hơn.

Xu hướng người chơi

2,845 người chơi · 13:00 UTC (số liệu mới nhất)
14:0013:00

24 lần ghi nhận mỗi giờ. Dao động từ 1,691 đến 2,845 người chơi — chênh lệch 68.2%. Trục bắt đầu từ 1,553, không phải 0, để thấy được thay đổi; hãy đọc số liệu thay vì độ dốc của đường.

Từ 2026-08-28, các lần ghi nhận của chúng tôi đi từ 3,607 lên 2,845 người chơi cùng lúc — giảm 762 (-21%) qua 1200 lần đo, sáu tiếng một lần.

Code My Jail Cell! (🎃HALLOWEEN!) còn hoạt động

  • Revamps 1.0UnconfirmedHoạt động
  • SploingUnconfirmedHoạt động

Code được lấy từ chính bản cập nhật của game và được kiểm duyệt trước khi hiển thị ở đây. Một code tự động chuyển thành hết hạn khi nhà phát triển gỡ nó đi.

Về My Jail Cell! (🎃HALLOWEEN!)

🗓️Play for 30 days to claim 30 New Limited time REWARDS! 🗓️Play for 7 days to unlock a Garage! ☀️ Daytime: You’re safe… for now. 🔨 Drag furniture back to your base 🚪 Unlock new rooms 🍕 Scavenge for food ⚔️ Gear up with weapons 🎨 Paint and customize your walls 🌙 Nightfall: The Monsters are outside, hide! and don't let them catch you! ⚠️ DON’T GET CAUGHT. 👍 LIKE + ⭐ FAVORITE to survive the next update.

Link chính thức của My Jail Cell! (🎃HALLOWEEN!)

Lấy thẳng từ trang của chính nhà phát triển — code và tin cập nhật thường xuất hiện ở đó trước.

My Jail Cell! (🎃HALLOWEEN!) bán những gì

  • Neon material25 R$
  • 40 Nights Room29 R$
  • Save Slot 349 R$
  • Carry 10+ Items (Dolly)49 R$
  • Upstairs 750 Room49 R$
  • Upstairs 600 Room55 R$
  • Save Slot 4Save Slot 459 R$
  • Exotic Penguin Pet99 R$
  • Exotic Toucan Bird Pet99 R$
  • Exotic Schnauzer Dog199 R$
  • GarageUnlock the garage, the door works!249 R$
  • BalconyFinal Room499 R$

12 trong số 37 game pass mà My Jail Cell! (🎃HALLOWEEN!) đang bán, mới nhất trước. Roblox lấy 30% mỗi lượt bán, nên một pass giá 499 R$ để lại cho nhà phát triển khoảng 349 R$.

Câu hỏi về My Jail Cell! (🎃HALLOWEEN!)

Có bao nhiêu người chơi My Jail Cell! (🎃HALLOWEEN!)?

Ngay lúc này My Jail Cell! (🎃HALLOWEEN!) có 7,432 người chơi trong game, với tổng 135,698,437 lượt truy cập từ trước đến nay. Bộ đếm trên trang này tự cập nhật từ bảng xếp hạng Roblox.

ID game của My Jail Cell! (🎃HALLOWEEN!) là gì?

ID universe là 9125259344 và ID place là 91746497060666. ID place là thứ vào thẳng game; ID universe là thứ các API và công cụ dùng.

Nhập code trong My Jail Cell! (🎃HALLOWEEN!) thế nào?

Tìm nút code, cửa hàng hoặc biểu tượng chim Twitter trong menu game, dán code thật chính xác rồi xác nhận. Code trên trang này lấy từ chính bản cập nhật của game và tự chuyển thành hết hạn khi nhà phát triển gỡ đi.

Huy hiệu trong My Jail Cell! (🎃HALLOWEEN!) còn lấy được không?

Danh sách huy hiệu lấy thẳng từ API Roblox, nên mọi thứ hiển thị bên dưới đều có thật trong game — dù một số bị khoá theo sự kiện hoặc đã bị nhà phát triển ngừng. Phần mô tả huy hiệu thường nói rõ cách lấy.

My Jail Cell! (🎃HALLOWEEN!) player reviews

No player reviews yet. Be the first.

Player reviews load in a moment…

Games like My Jail Cell! (🎃HALLOWEEN!)

Picked by what these games actually are — the kind of game, the studio behind it and how busy it is — not by Roblox’s genre label.

Số người chơi và huy hiệu tự cập nhật qua API Roblox. Trong lúc chơi My Jail Cell! (🎃HALLOWEEN!), lấy luôn một ID nhạc còn hoạt động cho boombox của bạn hoặc xem thêm game đang hot.

Tất cả code My Jail Cell! (🎃HALLOWEEN!) → · Thêm game đang hot → · ID nhạc cho boombox của bạn →