Bạn có phải là nhà phát triển của Press Key to Drop! 🔴? Xác nhận quyền sở hữu để mở khóa lịch sử người chơi và công cụ cho nhà sáng tạo.

Xác nhận trải nghiệm của bạn →
Ảnh minh hoạ Press Key to Drop! 🔴

Press Key to Drop! 🔴

▶ Chơi Press Key to Drop! 🔴 ngayCode (4)☆ Theo dõi
bởi Press Key to Drop!183 đang chơi491,754 lượt truy cập6,591 lượt yêu thíchAll
15.6 phútPhiên trung bình

Press Key to Drop! 🔴 trong cơ sở dữ liệu RBLXDB

#2,787Xếp hạng RBLXDB theo người chơi
13.4lượt yêu thích trên 1.000 lượt truy cập

ID game

ID universe
10640209410
ID place
111746173942635

Vào server Press Key to Drop! 🔴

Server công khai đang hoạt động, lấy thẳng từ Roblox. Nhấn Vào để nhảy đúng vào server đó — bạn cần đăng nhập Roblox trên trình duyệt này.

Press Key to Drop! 🔴 đang thế nào

93% người chơi thích game này4,626 thích · 338 không thích
10 server công khai đã lấy mẫuđầy 68%~101 ms ping trung vị

10 server công khai chúng tôi lấy mẫu đang chứa 41 người chơi trên 60 chỗ — đầy 68%. Server đầy cỡ này vào trận rất nhanh, nhưng khó rơi vào cùng một server với bạn bè hơn.

Xu hướng người chơi

59 người chơi · 04:00 UTC (số liệu mới nhất)
05:0004:00

24 lần ghi nhận mỗi giờ. Dao động từ 39 đến 91 người chơi — chênh lệch 133.3%. Trục bắt đầu từ 33, không phải 0, để thấy được thay đổi; hãy đọc số liệu thay vì độ dốc của đường. Các khoảng dài hơn sẽ mở khi có thêm dữ liệu: hiện có 5.0 ngày.

Từ 2026-10-17, các lần ghi nhận của chúng tôi đi từ 172 lên 59 người chơi cùng lúc — giảm 113 (-66%) qua 92 lần đo, sáu tiếng một lần.

Code Press Key to Drop! 🔴 còn hoạt động

  • UPDATE1UnconfirmedHoạt động
  • TYSMFOR50CCUUnconfirmedHoạt động
  • PlinkoUnconfirmedHoạt động
  • RELEASEUnconfirmedHoạt động

Code được lấy từ chính bản cập nhật của game và được kiểm duyệt trước khi hiển thị ở đây. Một code tự động chuyển thành hết hạn khi nhà phát triển gỡ nó đi.

Về Press Key to Drop! 🔴

🔴 Welcome to Press Key to Drop! How to Play: 💻 Buy and place Key on your keyboard 👟 Press your Keycaps to drop Balls 🎯 Watch your Balls bounce and drop! 💰 Earn Cash and unlock stronger Key, Balls 🎮 Supports Desktop, Console, Mobile, and Tablet

Link chính thức của Press Key to Drop! 🔴

Lấy thẳng từ trang của chính nhà phát triển — code và tin cập nhật thường xuất hiện ở đó trước.

Press Key to Drop! 🔴 bán những gì

  • Starter PackContains the following : 10K Cash9 R$
  • Noob Ball29 R$
  • X2 MoneyX2 Money49 R$
  • Rainbow Ball89 R$
  • AutoKey Farm (BETTER)99 R$
  • X2 Plinko Charges99 R$
  • Beach Ball149 R$
  • X2 LuckX2 Luck on Plinko Drop149 R$
  • Lava Ball229 R$
  • Bomb Ball349 R$
  • Spike Ball519 R$
  • Void Ball799 R$

12 trong số 13 game pass mà Press Key to Drop! 🔴 đang bán, mới nhất trước. Roblox lấy 30% mỗi lượt bán, nên một pass giá 799 R$ để lại cho nhà phát triển khoảng 559 R$.

Câu hỏi về Press Key to Drop! 🔴

Có bao nhiêu người chơi Press Key to Drop! 🔴?

Ngay lúc này Press Key to Drop! 🔴 có 183 người chơi trong game, với tổng 491,754 lượt truy cập từ trước đến nay. Bộ đếm trên trang này tự cập nhật từ bảng xếp hạng Roblox.

ID game của Press Key to Drop! 🔴 là gì?

ID universe là 10640209410 và ID place là 111746173942635. ID place là thứ vào thẳng game; ID universe là thứ các API và công cụ dùng.

Nhập code trong Press Key to Drop! 🔴 thế nào?

Tìm nút code, cửa hàng hoặc biểu tượng chim Twitter trong menu game, dán code thật chính xác rồi xác nhận. Code trên trang này lấy từ chính bản cập nhật của game và tự chuyển thành hết hạn khi nhà phát triển gỡ đi.

Huy hiệu trong Press Key to Drop! 🔴 còn lấy được không?

Danh sách huy hiệu lấy thẳng từ API Roblox, nên mọi thứ hiển thị bên dưới đều có thật trong game — dù một số bị khoá theo sự kiện hoặc đã bị nhà phát triển ngừng. Phần mô tả huy hiệu thường nói rõ cách lấy.

Press Key to Drop! 🔴 player reviews

No player reviews yet. Be the first.

Player reviews load in a moment…

Games like Press Key to Drop! 🔴

Picked by what these games actually are — the kind of game, the studio behind it and how busy it is — not by Roblox’s genre label.

Số người chơi và huy hiệu tự cập nhật qua API Roblox. Trong lúc chơi Press Key to Drop! 🔴, lấy luôn một ID nhạc còn hoạt động cho boombox của bạn hoặc xem thêm game đang hot.

Tất cả code Press Key to Drop! 🔴 → · Thêm game đang hot → · ID nhạc cho boombox của bạn →