Bạn có phải là nhà phát triển của Rate My Music: Remake? Xác nhận quyền sở hữu để mở khóa lịch sử người chơi và công cụ cho nhà sáng tạo.

Xác nhận trải nghiệm của bạn →
Ảnh minh hoạ Rate My Music: Remake

Rate My Music: Remake

▶ Chơi Rate My Music: Remake ngay☆ Theo dõi
bởi ;();20 đang chơi482,432 lượt truy cập5,008 lượt yêu thíchAll
56Đỉnh 24 giờ
20.5 phútPhiên trung bình

Rate My Music: Remake trong cơ sở dữ liệu RBLXDB

#3,845Xếp hạng RBLXDB theo người chơi
#3,235trong Music & Audio (trong 33)
8 thángtuổi
Hôm naycập nhật lần cuối
1,945lượt truy cập mỗi ngày kể từ khi ra mắt
10.4lượt yêu thích trên 1.000 lượt truy cập

Hoạt động cập nhật

1 bản cập nhật trong 62 ngày chúng tôi theo dõi · 2026-08-23

ID game

ID universe
9744105703
ID place
85257947422209

Vào server Rate My Music: Remake

Server công khai đang hoạt động, lấy thẳng từ Roblox. Nhấn Vào để nhảy đúng vào server đó — bạn cần đăng nhập Roblox trên trình duyệt này.

Rate My Music: Remake đang thế nào

74% người chơi thích game này2,068 thích · 717 không thích
1 server công khai đã lấy mẫuđầy 47%~106 ms ping trung vị

1 server công khai chúng tôi lấy mẫu đang chứa 28 người chơi trên 60 chỗ — đầy 47%. Server đầy cỡ này vào trận rất nhanh, nhưng khó rơi vào cùng một server với bạn bè hơn.

Xu hướng người chơi

27 người chơi · 15:00 UTC (số liệu mới nhất)
15:0015:00

26 lần ghi nhận mỗi giờ. Dao động từ 17 đến 56 người chơi — chênh lệch 229.4%. Trục bắt đầu từ 12, không phải 0, để thấy được thay đổi; hãy đọc số liệu thay vì độ dốc của đường.

Từ 2026-08-22, các lần ghi nhận của chúng tôi đi từ 52 lên 27 người chơi cùng lúc — giảm 25 (-48%) qua 425 lần đo, sáu tiếng một lần.

Về Rate My Music: Remake

*dislike bombed a while back, please ignore rating* Rate My Music, remade You need lastfm in order for your music to show up in game. Don't know what that is? Join the communications server where we can further assist you, or find a tutorial online Icon made by Bella (@jirachirumiru) Banner made by Leni (@derelye22) (credits to the original) tags (ignore): chat, hangout, music, rate my, rate, avatar, chill, community, chat, custom chat, custom,

Link chính thức của Rate My Music: Remake

Lấy thẳng từ trang của chính nhà phát triển — code và tin cập nhật thường xuất hiện ở đó trước.

Rate My Music: Remake bán những gì

  • Custom Badgesa100 R$
  • VinylDisplays your currently playing album.200 R$
  • VIP (lifetime)&500 R$

Toàn bộ game pass mà Rate My Music: Remake đang bán. Roblox lấy 30% mỗi lượt bán, nên một pass giá 500 R$ để lại cho nhà phát triển khoảng 350 R$.

Câu hỏi về Rate My Music: Remake

Có bao nhiêu người chơi Rate My Music: Remake?

Ngay lúc này Rate My Music: Remake có 20 người chơi trong game, với tổng 482,432 lượt truy cập từ trước đến nay. Bộ đếm trên trang này tự cập nhật từ bảng xếp hạng Roblox.

ID game của Rate My Music: Remake là gì?

ID universe là 9744105703 và ID place là 85257947422209. ID place là thứ vào thẳng game; ID universe là thứ các API và công cụ dùng.

Nhập code trong Rate My Music: Remake thế nào?

Tìm nút code, cửa hàng hoặc biểu tượng chim Twitter trong menu game, dán code thật chính xác rồi xác nhận. Code trên trang này lấy từ chính bản cập nhật của game và tự chuyển thành hết hạn khi nhà phát triển gỡ đi.

Huy hiệu trong Rate My Music: Remake còn lấy được không?

Danh sách huy hiệu lấy thẳng từ API Roblox, nên mọi thứ hiển thị bên dưới đều có thật trong game — dù một số bị khoá theo sự kiện hoặc đã bị nhà phát triển ngừng. Phần mô tả huy hiệu thường nói rõ cách lấy.

Rate My Music: Remake player reviews

No player reviews yet. Be the first.

Player reviews load in a moment…

Games like Rate My Music: Remake

Picked by what these games actually are — the kind of game, the studio behind it and how busy it is — not by Roblox’s genre label.

Số người chơi và huy hiệu tự cập nhật qua API Roblox. Trong lúc chơi Rate My Music: Remake, lấy luôn một ID nhạc còn hoạt động cho boombox của bạn hoặc xem thêm game đang hot.

Thêm game đang hot → · ID nhạc cho boombox của bạn →