Bạn có phải là nhà phát triển của ⚽️RONALDO PRISON RUN! (Obby)? Xác nhận quyền sở hữu để mở khóa lịch sử người chơi và công cụ cho nhà sáng tạo.

Xác nhận trải nghiệm của bạn →
Ảnh minh hoạ ⚽️RONALDO PRISON RUN! (Obby)

⚽️RONALDO PRISON RUN! (Obby)

Chơi ⚽️RONALDO PRISON RUN! (Obby) ngayTheo dõi
bởi HYPEGAME STUDIO692 đang chơi12,735,251 lượt truy cập2,436,123 lượt yêu thíchAll
988Đỉnh 24 giờ
8 phútPhiên trung bình

⚽️RONALDO PRISON RUN! (Obby) trong cơ sở dữ liệu RBLXDB

#1,156Xếp hạng RBLXDB theo người chơi
#937trong Obby & Platformer (trong 242)
7 thángtuổi
6dcập nhật lần cuối
61,523lượt truy cập mỗi ngày kể từ khi ra mắt
191.3lượt yêu thích trên 1.000 lượt truy cập

Thêm từ HYPEGAME STUDIO

ID game

ID universe
9800709514
ID place
107290847070010

Vào server ⚽️RONALDO PRISON RUN! (Obby)

Server công khai đang hoạt động, lấy thẳng từ Roblox. Nhấn Vào để nhảy đúng vào server đó — bạn cần đăng nhập Roblox trên trình duyệt này.

⚽️RONALDO PRISON RUN! (Obby) đang thế nào

91% người chơi thích game này1,179 thích · 111 không thích

Xu hướng người chơi

421 người chơi · 05:00 UTC (số liệu mới nhất)
06:0005:00

28 lần ghi nhận mỗi giờ. Dao động từ 421 đến 988 người chơi — chênh lệch 134.7%. Trục bắt đầu từ 353, không phải 0, để thấy được thay đổi; hãy đọc số liệu thay vì độ dốc của đường. Các khoảng dài hơn sẽ mở khi có thêm dữ liệu: hiện có 21.4 ngày.

Từ 2026-08-31, các lần ghi nhận của chúng tôi đi từ 1,063 lên 421 người chơi cùng lúc — giảm 642 (-60%) qua 564 lần đo, sáu tiếng một lần.

Về ⚽️RONALDO PRISON RUN! (Obby)

⚽️RONALDO PRISON RUN! (Obby) 📦If you enjoy the game please leave a like and favorite Thanks :DD💟 🎬Tags (Ignore): FIFA, World Cup, Ronaldo, Messi, Haaland, Yamal, Cristiano Ronaldo, Lionel Messi, Erling Haaland, Lamine Yamal, Football

⚽️RONALDO PRISON RUN! (Obby) bán những gì

  • MBAPPE99 R$
  • NEYMAR99 R$
  • LAMINE YAMAL99 R$
  • HAALAND99 R$
  • RONALDO99 R$
  • MESSI99 R$
  • SPEED COLA99 R$
  • VIP GAMEPASS299 R$
  • TELEKINESIS299 R$
  • TASER299 R$
  • JETPACK299 R$
  • ULTIMATE BUNDLE999 R$

12 trong số 16 game pass mà ⚽️RONALDO PRISON RUN! (Obby) đang bán, mới nhất trước. Roblox lấy 30% mỗi lượt bán, nên một pass giá 999 R$ để lại cho nhà phát triển khoảng 699 R$.

Câu hỏi về ⚽️RONALDO PRISON RUN! (Obby)

Có bao nhiêu người chơi ⚽️RONALDO PRISON RUN! (Obby)?

Ngay lúc này ⚽️RONALDO PRISON RUN! (Obby) có 692 người chơi trong game, với tổng 12,735,251 lượt truy cập từ trước đến nay. Bộ đếm trên trang này tự cập nhật từ bảng xếp hạng Roblox.

ID game của ⚽️RONALDO PRISON RUN! (Obby) là gì?

ID universe là 9800709514 và ID place là 107290847070010. ID place là thứ vào thẳng game; ID universe là thứ các API và công cụ dùng.

Nhập code trong ⚽️RONALDO PRISON RUN! (Obby) thế nào?

Tìm nút code, cửa hàng hoặc biểu tượng chim Twitter trong menu game, dán code thật chính xác rồi xác nhận. Code trên trang này lấy từ chính bản cập nhật của game và tự chuyển thành hết hạn khi nhà phát triển gỡ đi.

Huy hiệu trong ⚽️RONALDO PRISON RUN! (Obby) còn lấy được không?

Danh sách huy hiệu lấy thẳng từ API Roblox, nên mọi thứ hiển thị bên dưới đều có thật trong game — dù một số bị khoá theo sự kiện hoặc đã bị nhà phát triển ngừng. Phần mô tả huy hiệu thường nói rõ cách lấy.

⚽️RONALDO PRISON RUN! (Obby) player reviews

No player reviews yet. Be the first.

Player reviews load in a moment…

Games like ⚽️RONALDO PRISON RUN! (Obby)

Picked by what these games actually are — the kind of game, the studio behind it and how busy it is — not by Roblox’s genre label.

Số người chơi và huy hiệu tự cập nhật qua API Roblox. Trong lúc chơi ⚽️RONALDO PRISON RUN! (Obby), lấy luôn một ID nhạc còn hoạt động cho boombox của bạn hoặc xem thêm game đang hot.

Thêm game đang hot → · ID nhạc cho boombox của bạn →