Bạn có phải là nhà phát triển của Tower FL? Xác nhận quyền sở hữu để mở khóa lịch sử người chơi và công cụ cho nhà sáng tạo.

Xác nhận trải nghiệm của bạn →
Ảnh minh hoạ Tower FL

Tower FL

▶ Chơi Tower FL ngay☆ Theo dõi
bởi Fathul2,437 đang chơi268,567,235 lượt truy cập180,742 lượt yêu thíchAdventure
2,772Đỉnh 24 giờ

Tower FL trong cơ sở dữ liệu RBLXDB

#824Xếp hạng RBLXDB theo người chơi
#32trong Tower Obby (trong 101)
6.2 nămtuổi
1dcập nhật lần cuối
118,259lượt truy cập mỗi ngày kể từ khi ra mắt
0.7lượt yêu thích trên 1.000 lượt truy cập

ID game

ID universe
1921509404
ID place
5496455308

Vào server Tower FL

Server công khai đang hoạt động, lấy thẳng từ Roblox. Nhấn Vào để nhảy đúng vào server đó — bạn cần đăng nhập Roblox trên trình duyệt này.

Tower FL đang thế nào

77% người chơi thích game này42,752 thích · 13,088 không thích
10 server công khai đã lấy mẫuđầy 72%~124 ms ping trung vị

10 server công khai chúng tôi lấy mẫu đang chứa 143 người chơi trên 200 chỗ — đầy 72%. Server đầy cỡ này vào trận rất nhanh, nhưng khó rơi vào cùng một server với bạn bè hơn.

Xu hướng người chơi

378 người chơi · 22:00 UTC (số liệu mới nhất)
06:0022:00

19 lần ghi nhận mỗi giờ. Dao động từ 378 đến 2,772 người chơi — chênh lệch 633.3%. Trục bắt đầu từ 91, không phải 0, để thấy được thay đổi; hãy đọc số liệu thay vì độ dốc của đường. Các khoảng dài hơn sẽ mở khi có thêm dữ liệu: hiện có 15.8 giờ.

Từ 2026-10-23, các lần ghi nhận của chúng tôi đi từ 1,368 lên 378 người chơi cùng lúc — giảm 990 (-72%) qua 19 lần đo, sáu tiếng một lần.

Về Tower FL

Tower FL is a tower obby with randomly generated stages. There are no checkpoints! Can you race other players to the top? Win coins for every stage you finish. Use your coins to open boxes in the shop and see how many cool cosmetics you can get, Can you collect them all? VIP server owners can use the settings menu to skip rounds, change the tower size, and lock the shop and commands in chat here: /skip to skip tower /setlength (number of stages 4-200) to set how many stages you want /lock or /unlock to lock the shop

Link chính thức của Tower FL

Lấy thẳng từ trang của chính nhà phát triển — code và tin cập nhật thường xuất hiện ở đó trước.

Cách lấy mọi huy hiệu trong Tower FL

  • The BeastWow You finished all sections of the huge tower?! That's unbelievable!Hiếm · 0.10%
  • The TowerCongrats! You mastered the tower!Hiếm · 0.10%
  • ProNot bad kidÍt gặp · 1.2%
  • SecretHmm. What have I found here?Ít gặp · 6.0%
  • NewbieAwarded for beating your very first towerÍt gặp · 6.3%
  • 100 Million VisitsThank you for 100 million visits!Phổ biến · 19.1%

Hiếm nhất trước — phần trăm là tỉ lệ người chơi đã đạt được mỗi huy hiệu, lấy thẳng từ Roblox. Bất cứ mức nào hiếm hơn một phần mười của một phần trăm đều ghi là "dưới 0,1%", vì đó là ngưỡng Roblox ngừng đếm.

Câu hỏi về Tower FL

Có bao nhiêu người chơi Tower FL?

Ngay lúc này Tower FL có 2,437 người chơi trong game, với tổng 268,567,235 lượt truy cập từ trước đến nay. Bộ đếm trên trang này tự cập nhật từ bảng xếp hạng Roblox.

ID game của Tower FL là gì?

ID universe là 1921509404 và ID place là 5496455308. ID place là thứ vào thẳng game; ID universe là thứ các API và công cụ dùng.

Nhập code trong Tower FL thế nào?

Tìm nút code, cửa hàng hoặc biểu tượng chim Twitter trong menu game, dán code thật chính xác rồi xác nhận. Code trên trang này lấy từ chính bản cập nhật của game và tự chuyển thành hết hạn khi nhà phát triển gỡ đi.

Huy hiệu trong Tower FL còn lấy được không?

Danh sách huy hiệu lấy thẳng từ API Roblox, nên mọi thứ hiển thị bên dưới đều có thật trong game — dù một số bị khoá theo sự kiện hoặc đã bị nhà phát triển ngừng. Phần mô tả huy hiệu thường nói rõ cách lấy.

Tower FL player reviews

No player reviews yet. Be the first.

Player reviews load in a moment…

Games like Tower FL

Picked by what these games actually are — the kind of game, the studio behind it and how busy it is — not by Roblox’s genre label.

Số người chơi và huy hiệu tự cập nhật qua API Roblox. Trong lúc chơi Tower FL, lấy luôn một ID nhạc còn hoạt động cho boombox của bạn hoặc xem thêm game đang hot.

Thêm game đang hot → · ID nhạc cho boombox của bạn →