Bạn có phải là nhà phát triển của Wall of Nostalgia [+17 Songs 🎵] ? Xác nhận quyền sở hữu để mở khóa lịch sử người chơi và công cụ cho nhà sáng tạo.

Xác nhận trải nghiệm của bạn →
Ảnh minh hoạ Wall of Nostalgia [+17 Songs 🎵]

Wall of Nostalgia [+17 Songs 🎵]

▶ Chơi Wall of Nostalgia [+17 Songs 🎵] ngay☆ Theo dõi
bởi Paredão Da Saudade26 đang chơi1,743,129 lượt truy cập99,685 lượt yêu thíchAll
69Đỉnh 24 giờ
15.4 phútPhiên trung bình

Wall of Nostalgia [+17 Songs 🎵] trong cơ sở dữ liệu RBLXDB

#3,842Xếp hạng RBLXDB theo người chơi
#3,230trong Social (trong 20)
9 thángtuổi
4dcập nhật lần cuối
6,529lượt truy cập mỗi ngày kể từ khi ra mắt
57.2lượt yêu thích trên 1.000 lượt truy cập

Thêm từ Paredão Da Saudade

ID game

ID universe
9643137150
ID place
104328900834169

Vào server Wall of Nostalgia [+17 Songs 🎵]

Server công khai đang hoạt động, lấy thẳng từ Roblox. Nhấn Vào để nhảy đúng vào server đó — bạn cần đăng nhập Roblox trên trình duyệt này.

Wall of Nostalgia [+17 Songs 🎵] đang thế nào

89% người chơi thích game này1,146 thích · 145 không thích

Xu hướng người chơi

27 người chơi · 13:00 UTC (số liệu mới nhất)
14:0013:00

24 lần ghi nhận mỗi giờ. Dao động từ 4 đến 69 người chơi — chênh lệch 1625.0%. Trục bắt đầu từ 0, không phải 0, để thấy được thay đổi; hãy đọc số liệu thay vì độ dốc của đường. Các khoảng dài hơn sẽ mở khi có thêm dữ liệu: hiện có 6.5 ngày.

Từ 2026-10-18, các lần ghi nhận của chúng tôi đi từ 77 lên 27 người chơi cùng lúc — giảm 50 (-65%) qua 162 lần đo, sáu tiếng một lần.

Về Wall of Nostalgia [+17 Songs 🎵]

🎵 Health Wall Suffering, good music, and that nostalgia that can't be missed! Listen to your favorite songs, explore the map, and enjoy everything your way. And for those who like to progress, Dance Up features Dance Points, missions, levels, and rankings as you dance. 🎶 What's in the game: • Songs of suffering and other hits • Large variety of dances • Dance Up system with Dance Points • Daily and weekly missions • Levels and rankings • Daily, Weekly and Global Rankings • Musical symbols scattered across the map. • Favorite songs and Music Ranking • Frequent updates and new features Enter and enjoy the Nostalgia Wall your way! 🎶

Wall of Nostalgia [+17 Songs 🎵] bán những gì

  • Galaxy Purple60 R$
  • Hagaz60 R$
  • OmdiFire60 R$
  • PurpleOdi60 R$
  • Starguy60 R$
  • Underground60 R$
  • Frostlen60 R$
  • Franks60 R$
  • Love Lang60 R$
  • Fire Aura100 R$
  • Pink Aura100 R$
  • 2x Pontos325 R$

12 trong số 47 game pass mà Wall of Nostalgia [+17 Songs 🎵] đang bán, mới nhất trước. Roblox lấy 30% mỗi lượt bán, nên một pass giá 325 R$ để lại cho nhà phát triển khoảng 227 R$.

Cách lấy mọi huy hiệu trong Wall of Nostalgia [+17 Songs 🎵]

  • Bem vindo ao Paredão da Saudade!Você jogou o Paredão da Saudade pela primeira vez!Phổ biến · 70.6%

Hiếm nhất trước — phần trăm là tỉ lệ người chơi đã đạt được mỗi huy hiệu, lấy thẳng từ Roblox. Bất cứ mức nào hiếm hơn một phần mười của một phần trăm đều ghi là "dưới 0,1%", vì đó là ngưỡng Roblox ngừng đếm.

Câu hỏi về Wall of Nostalgia [+17 Songs 🎵]

Có bao nhiêu người chơi Wall of Nostalgia [+17 Songs 🎵] ?

Ngay lúc này Wall of Nostalgia [+17 Songs 🎵] có 26 người chơi trong game, với tổng 1,743,129 lượt truy cập từ trước đến nay. Bộ đếm trên trang này tự cập nhật từ bảng xếp hạng Roblox.

ID game của Wall of Nostalgia [+17 Songs 🎵] là gì?

ID universe là 9643137150 và ID place là 104328900834169. ID place là thứ vào thẳng game; ID universe là thứ các API và công cụ dùng.

Nhập code trong Wall of Nostalgia [+17 Songs 🎵] thế nào?

Tìm nút code, cửa hàng hoặc biểu tượng chim Twitter trong menu game, dán code thật chính xác rồi xác nhận. Code trên trang này lấy từ chính bản cập nhật của game và tự chuyển thành hết hạn khi nhà phát triển gỡ đi.

Huy hiệu trong Wall of Nostalgia [+17 Songs 🎵] còn lấy được không?

Danh sách huy hiệu lấy thẳng từ API Roblox, nên mọi thứ hiển thị bên dưới đều có thật trong game — dù một số bị khoá theo sự kiện hoặc đã bị nhà phát triển ngừng. Phần mô tả huy hiệu thường nói rõ cách lấy.

Wall of Nostalgia [+17 Songs 🎵] player reviews

No player reviews yet. Be the first.

Player reviews load in a moment…

Games like Wall of Nostalgia [+17 Songs 🎵]

Picked by what these games actually are — the kind of game, the studio behind it and how busy it is — not by Roblox’s genre label.

Số người chơi và huy hiệu tự cập nhật qua API Roblox. Trong lúc chơi Wall of Nostalgia [+17 Songs 🎵] , lấy luôn một ID nhạc còn hoạt động cho boombox của bạn hoặc xem thêm game đang hot.

Thêm game đang hot → · ID nhạc cho boombox của bạn →